Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

hàng chiết khấu cao quá rồi, những ai còn tầm tới giờ thì chả ai còn muốn bán nữa đâu. Vững tay chèo ace CEO.

3 Likes

A e cứ thong thả… K nằm ngoài dự liệu của tui… Cứ dải lệnh giải ngân cùng các a Lái … Khà khà

1 Likes

Theo tính chu kỳ ngắn hạn thì chắc bạn cũng đã biết, sóng BĐS thường vào cuối Q3 và Q4 các năm, do đó thời điểm này chờ thị trường cân bằng rồi tính tiếp. Hiện tại dòng BĐS đều đã quá bán và ngắn hạn có thể đã cân bằng. Trong room này thì cuối năm ai cũng mong muốn thị giá CEO vượt đỉnh cũ :slight_smile:

3 Likes

1xx là ít nhé - sau DH đang, hết bắt bớ, hết hù dọa nhau TPDN, sau ĐH Đảng các ngân bắt đầu lại cho vay mua nhà, các gói kích cầu và truyền thông lại ầm ầm đầu tư công…, TQ gỡ bỏ cách lý, Chiến tranh Nga vs Uk lặng xuống (nếu không lặng thì thành CT thứ 3 khó xẩy ra lắm).

Ngắn hạn nó lên hay xuống nữa giai đoạn này khó nói lắm.

3 Likes

Ủng hộ thêm cho CEO. Cá mập đang đè gom, ae bình tĩnh. Sắp tới sẽ giải ngân từ từ.

Ai tìm hiểu kỹ doanh nghiệp rồi thì ôm chặt năm im, tuyệt đối không nghe chim lợn. Đánh trận này toàn thắng sẽ cùng ae hội ngộ tâm giao, uống chén rượu mừng.

11 Likes

Như một thói quen, sáng sớm đặt giá lơ, như bỏ tiết kiệm thêm miếng

2 Likes

Đấy bác viết ngắn gọn kiểu này là em đọc hết được. kkk. Trước bác viết hơi dài em chưa bao giờ đọc được hết comment của bác. hô hô.

1 Likes

đơn giản ,dễ hiểu.cảm ơn cụ

1 Likes

Bác chủ thớt làm quá hà :smile:
Tôi kỳ vọng 90 sau chia tách nha :smiley:

1 Likes

90 sau chi thì trước chia là bao nhiều nhỉ ???

90 sau chia tách, lại một khối ông giàu nhanh nữa. CL đọc thấy lại kêu lùa gà nữa :smile:

1 Likes

Ôi room ngày càng chất! Chúc mừng bác chủ @scorpionxt nhé! Một lớp đại gia mới đi ra từ đây thì uy tín dữ à, sau ae lập team, xúc em nào thì trần cả tuần em đó

5 Likes

Không chừng tôi với bác @scorpionxt đoán đúng đấy. who knows

1 Likes

đặt giá thấp vậy bạn?

1 Likes

Topic này mình chỉ làm định giá, nếu ai phản biện thì phản biện và mình cũng không nói trong năm nay nó về giá này.

Nhưng rõ ràng tầm 2 năm là possible, 3 năm thì cực kỳ tự tin khi đỉnh cao lợi nhuận năm 2023 2024 rất khủng cả BDS lẫn du lịch.

Anh em đây đâu có ai hô mua hô bán, chỉ là nơi chia sẻ thôi. Ai đu cao có nơi bám víu, ai cầm lâu có cùng chí hướng.

5 Likes

Mất sạch chết sặc tiết

90k/ cổ sau chia tách lúc đó là 500T CPLH, tương đương vốn hóa là 45k tỷ - gấp 4.5 lần vốn hóa hiện tại, tính ra không chia cũng 180k cổ còn gì.

thực ra nếu bác không đọc hết thì cũng không cần phải nói ra, vì có những người như em chỉ mong đọc được những bài chia sẻ như vậy, càng dài càng tốt ạ.

1 Likes

Bữa giờ CL chưa đủ hả em? em thấy ở đây đâu ai chết?

Tếu táo vui thôi mà. kkk. bác @Thudao không giận đâu.

2 Likes