Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Em f0, tiền thịt đầu tư, cơ mà quả này chóng mặt thật. Lại cả vk cũng biết đầu tư vào CEO. Hêy, ko biết là mừng hay lo nữa. Đợt này xin thêm viện binh là bị cắt ngày. Tiếc thật. Còn chút đạn ko biết để dành để mua cp phát hành hay vớt sàn, đợt này vớt toàn trượt các bác à.kể lể chút… Hi vọng đi họp gặp đc các bác, thanks các bác trong pic luôn có những thông tin,kiến thức bổ ích

2 Likes

Vâng cám ơn bác.hi vọng đồng hành cùng bác hết chu kỳ này.

3 Likes

Trước mỗi trận đánh lớn… Đều cần những cái đầu lạnh. Buổi trưa vui vẻ a e

5 Likes

Ok! Tôi sẽ ở đây chia sẻ những gì mình biết, những thông tin mới cập nhật để mọi người không bán non.
Thật sự có duyên, ban đầu tôi lập tài khoản F này để theo dõi A7, sau đó là lan tỏa và diệt CL trong các topic của A7, thấy ông chủ topic này hay ho nên tôi “theo đuôi”, sau ổng mở topic này thì theo vào đây.

8 Likes

Ai có mua thì mua đi nhé, đọc những lời chia sẻ của A7 cảm động quá :pleading_face:

2 Likes

Không thể để thần tượng bị chúng nó chà đạp vậy được, tôi chơi tất tay đây

4 Likes

e cũng z. Tội A7 ghê bị tụi nó cắn xé mãi :frowning:

2 Likes

lũ tró cắn xé A7,gào thét ,thừa nước đục thả câu.tiểu nhân bỉ ổi.dm,đéo còn câu nào tả lũ khốn đó.chỉ biết là trì,ôm đéo bán rẻ cho dù ít hay nhiều.

2 Likes

Like bài của các anh em chiến hữu mỏi hết cả tay kkkk

2 Likes

Nhìn A7 viết những lời chia sẻ thật lòng mà thấy thương thầy, suốt từ tháng 1 đến giờ bị chúng nó cắn xé, chim lợn, dìm hàng, soi mói

1 Likes

Đúng vậy bác ak.phải đánh trận này.

2 Likes

trận này k đánh k xứng đáng bước vô con đường đại gia bác nhể
:smiley:

1 Likes

Thêm 1 con chim lợn bên dưới.cắm cờ hộ mình đi.hết lưot r

2 Likes

đã cắm r nhé bro

1 Likes

Tôi follow bác @scorpionxt nên hôm nay ko mua thêm nữa, ngồi chờ tín hiệu 1 2 phiên rồi vô tbg tiếp.

3 Likes

Kính cẩn các cụ đọc gấp

7 Likes

Sáng giá sàn ngọt như NGỌC TRINH mà cụ chê… Khà khà

1 Likes

A7 CÓ VÀI TÂM HUYẾT GỬI CÁC AE ĐỒNG HÀNH. Gần đây A7 bị cắn xé tập thể trên mạng xã hội , liên tục các tin đồn ác ý nhằm triệt hạ A7 và nhóm những nhà đầu tư giá trị, các ae điều đã thấy , lí do là gì?? A7 đi trước xã hội đi trước tương lai. A7 hướng ae vào Thiên thời xu hướng xã hội, đầu tư dài hạn đồng hành cùng dn . Điều này đối lập quyền lợi của công ty ck . Sắp tới đây Chính phủ sẽ siết lại kỉ cương các công ty ck, tự doanh, bởi chính họ mới là những kẻ thao túng nguy hiểm nhất. Khuyến nghị mua bán hàng ngày, gửi mail, lên media bơm vá. Sử dụng công cụ magin để lũng đoạn, muốn mua thì cắt hết magin đột ngột ép nhà đầu tư bán tháo, chim lợn, mua xong lại cấp và hô hào. Môi giới thì luôn tung tin thất thiệt, dọa nạt nhà đầu tư khiến họ phải mua bán thật nhiều để quay phí. Đã có lãnh đạo công ty ck mồm hô lạm phát trú ẩn nông nghiệp xong hôm sau xả mấy chục triệu cổ. Các công ty ck kèm tự doanh, họ soi tk các nhà đầu tư hàng ngày để đánh thì cửa bảo mật của các ae là số 0, ae chiến thắng đc họ là quá khó bởi cầm dao đằng lưỡi. Khi Chính phủ làm mạnh minh bạch ttck thì những trò kiếm tiền bẩn trên xương máu nhà đầu tư sẽ giảm, cá công ty ck sẽ hết cửa lộng hành, họ muốn có lợi nhuận từ đầu tư cũng sẽ phải tìm những siêu cổ như A7 và các ae để đồng hành. Các ae hãy tỉnh táo đừng để mắc bẫy. Nếu ttckvn làm trong sạch tất cả các đội lái hay công ty ck sẽ phải đi theo con đường của A7. Cẩn thận sẽ có những cú cướp hàng trên diện rộng A7 người tử tế nhất luôn đồng hành cùng các ae! A7 ko bao giờ quay tay ủn giá cổ phiếu, cổ A7 ôm nhiều năm còn quên cả mật khẩu tk. LFI cũng vậy đầu tư đúng pháp luật ko ủn giá ko quay tay. Trước đây lái vào ủn L14 A7 còn đuổi đi . Hãy tin A7 !

5 Likes

cổ đông ceo cứ đăng lên các diễn đàn hỏi có nên cắt ceo hay không, nếu 95% số ng bảo là cắt thì có nghĩa b đang đi đúng hướng. ok đung

1 Likes

Ko phải chỉ đường, có bao nhiêu múc hết rồi đó! Còn loại như ông không ngon sao vẫn vào đây la liếm?

1 Likes