Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

các bác rảnh update liên tục nhá, em đi kiếm tiền đã

1 Likes

Mình có qua các topic và thấy nội dung này mong anh em giải thích giúp “Dựa vào vĩ mô thì giải thích làm sao 2 năm dịch bệnh chỉ số lập đỉnh 22 năm đây mấy cha vĩ mô làm ơn giải thích dùm xem Và giờ vĩ mô ổn GDP tăng thì sao nó sập? Mấy ông còn vĩ mô mấy ông còn chết”, mình ko có ý CL gì nhé

1 Likes

khi nào bắt đáy thì hô lên để anh em ra tay xúc với nhé bác. tks

1 Likes

đoán đáy làm j bác.thấy rẻ như vứt đi như bây giờ là mút

1 Likes

mình ko còn tiền nhiều để rải bạn ah

1 Likes

Mình không hô mua hô bán bạn nhé. Còn trả lời cho bạn bên trên về GDP tăng sao nó sập " thị trường nó vận động theo dòng tiền, nơi kích thích được lòng tham thì dòng tiền vào, dòng tiền vào thì nó tăng. Khi CP can thiệp nhiều, làm tăng sợ hãi, lòng tham giảm đi, dòng tiền e dè hoặc rút ra thì sập" – > FX nó có liên quan mẹ gì GDP, nó vẫn lên vì nó tạo ra lợi nhuận, kích thích lòng tham lớn.

Sập rồi nó lên, thế thôi.

3 Likes

tks bác, mình ko rành về điểm mua mới nhờ bác hô điểm mua tốt thôi, ko có ý gì cả, hình như bác cũng nói khi nào nên mua ở trên thì bác cho biết thì phải

1 Likes

Không bạn, ý mình là " chờ cân bằng" thị trường giờ nó thích thì kéo VN30, chán nó đạp, không ổn định.

1 Likes

E vừa múc thêm 1000 CEO giá lơ, cổ tốt giá chiết khấu đẹp chẳng việc gì mà không giải ngân

4 Likes

VÙng đáy đây rồi thôi, khối ngoại giải ngân mạnh, VN30 thiết lập tâm lý ổn định.Khả năng không còn call margin nữa.

2 Likes

Chuyên mục người nhỏ làm việc nhỏ tuỳ theo sức của mình :grinning:

3 Likes

CEO phiên nay vol lớn + hỗ trợ mạnh ở vùng 30.9, cứ về là bật lên, thị trường chung cầm máu, kéo mạnh VN30 tạo niềm tin → Có thể xem là vùng giải ngân được

1 Likes

Nên nhớ ttck là phong vũ biểu nền kinh tế, kinh tế tăng đều hàng năm. 2018 GDP đâu đó 245 tỷ đô, năm nay dự kiến 295 tỷ, tăng 20%, kỳ vọng các năm sau tăng thêm trên 6%. Không lý do gì giảm về thấp hơn 2018. Giảm do ngắn hạn đám đông hoảng loạn, giải chấp thôi. Cơ hội vô cùng lớn cho ai còn tiền, không còn thì ngồi im từ từ trả lại hết.
Hoảng quá không tự tin vào bản thân, chia sẻ tiêu cực dễ bị hiểu nhầm CL

3 Likes

tks bác, mình ko hiểu thì hỏi thôi, mình bị âm mà Cl cái nổi gì đc

2 Likes

Phải cảm ơn những chia sẻ đáng quý của bác và bác chủ tus.ae nhỏ lẻ ít kiến thức và ít thông tin hơn nhờ các bác chia sẻ để có niềm tin hơn nhiều ạ.

5 Likes

Tôi đang nghĩ về thuyết âm mưu nào đó, ngoài sự tiêu cực ae ta đã bàn, họ để cho giảm hết khung, về vùng định giá siêu hấp dẫn, để nước ngoài dòm ngó và xuống tiền, thu hút vốn ngoại, ttck là nơi dễ và nhanh hút tiền nhất

3 Likes

Hỏi để hiểu tự tin nắm giữ thì tốt nhé!
Chỉ sợ ko biết mà ko hỏi rồi im im cắt lỗ thì mất thật.
Mình tin bác sẽ giữ được qua khúc cua này, nhưng bác phải tìm hiểu thêm để sau này không chốt non rồi lại tiếc.
Chúc may mắn!

3 Likes

vùng giá này các ông tây đang nhặt cật lực.vì đơn giản tiền to nó mới kích thích lòng tham và sự sợ hãi.ôm đến chết ,ae quyết ko bán rẻ dù chỉ 1 cổ

1 Likes

Welcome! Tôi được sinh ra để phục vụ các bác ở đây, ép các bác phải giàu :grin:
Ai cũng từng là người mới, là nhỏ lẻ. Không biết đường thì cứ tôi luyện niềm tin, theo dấu chân người đi trước và thành công như A7, khỏi sợ giẫm phải mìn hihi

10 Likes

Kaka. 67 chào lại nha.

2 Likes