Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

T cũng cầm giá 70 đây, vay ngân hàng 300tr ,allin phát ,giờ thèm tiền để vào mua ,nhìn giá quá rẻ mà k làm gì dc

3 Likes

Cảm ơn phản hồi của bác nhé!
Cũng cảm ơn bác @Scorpionxt về bài phân tích rất nhiều. Phải nói may mắn của mình đầu tiên là tiếp cận được tư duy A7, tiếp theo là bài viết của các bác để có thể tự tin mỉm cười những lúc tk đã -50% như thế này.
Mình là F0, mới chơi ck tầm nữa năm nay, thích đọc các bài trên f247 nhưng chưa cmt lần nào, hôm nay cmt là để muốn đánh dấu cho ngày hôm nay, để giờ này năm sau nhìn lại và tủm tỉm cười :smiley: :smiley:

6 Likes

E thì có bao nhiêu chơi từng ấy thôi.k vay mượn gì.thua thì làm lại.

3 Likes

Chúc mừng bác nay Múc sàn CEO và DIG ngon quá.Tôi nay đành ngồi nhìn thôi còn rình nếu giảm sâu nữa như các chú chim lợn hót thì Tổng tiến công toàn lưc.

2 Likes

CEO 78 chào các bác ạ :v.

7 Likes

mấy bác gắn cờ em chim này dùm, tôi hết cờ rồi, tây nó ngu múc hết cho tay to xả kìa

1 Likes

Em 65 cũng chào bác 1 cái.

4 Likes

nay nữ đại gia có mua thì mua nhé, mai mà giảm nữa nhiều ông tay to hết bình tĩnh múc túc tắc đâu, tham cực độ tán từ sàn lên trần thật đó

1 Likes

CEO mấy nay toàn bị bán lệnh to

Những phiên như này cá mập cá voi thi nhau đảo hàng giá thấp mà lại ko sợ mấy con cá lòng tong nó đớp mất. KK. Cá mập cá voi ra hàng hút hàng kệ họ. Việc mình là thắt thật chặt dây an toàn.

1 Likes

Gắn cờ được rồi anh ạ, tương tác gì bọn này anh em đọc lại bực bội. Gắn cờ mục 2 anh nhé.

ok bác!

1 Likes

có chế độ bỏ qua đó bác, cài chế độ đó vs mấy con chim lợn luôn, đã phải đọc rác của chúng nó.

2 Likes

Mình mua CEO giá 74 có margin chào các bác :slight_smile:

3 Likes

Chắc bác chủ top tạo thêm tiểu mục “” Thi Lỗ", xem ai lỗ nhiều nhất tính trên tỷ lệ, thì người giành chiến thắng. :))

1 Likes

lực mua mạnh dần r.
ae ko mg cứ cầm chắc tay nhé .:smiley:

1 Likes

Chúc mừng anh em giữ được hàng, chúc mừng anh hnay liều bắt đáy không an toàn quá như mình :rocket: :rocket: :rocket: tiền không biết về kịp mà múc giá rẻ nữa hay không đây.

2 Likes

Ai mua sàn sáng nay, ăn luôn 20% nha :smiley:
Chúc mừng anh em

1 Likes

lên à bác ơi, em bận quá, huhu

2 Likes

Chém gió bác ơi! mới hồi đỏ lại thôi. VN30 và VNI xanh lại rồi. Chắc ổn

2 Likes