Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Lũ media tối ngày chim lợn BĐS, rồi thì hả hê định hướng chưa.
Cổ SX nào kéo VNI cho coi xem

1 Likes

Đã hết lượt cắm cờ hic

3 Likes

Cái này gọi là chết chùm nè. Rồi sau đợt sập này, DN nào ngon để tách nhóm dẫn đầu

1 Likes

Túc tắc nhặt dép mấy ông sợ giàu

7 Likes

E ước có tiền giờ này múc quá.

3 Likes

Ngồi im thôi bạn, giá mua không quan trọng, lên tiền triệu thì giá mua chênh vài đồng như nhau.

3 Likes

Giá sàn thì ae xúc thật lực, chứ giá xanh tay bé thì đừng có mà xúc. Sợ mấy cụ tay to quay tay ép hàng.

3 Likes

Mình thì sỉ diện mua trên sàn 1 lai, bán rẻ quá cũng ghét :joy:
Với mua sàn trong phiên hay lỗi, ctck dành hàng hay sao ấy

2 Likes

Ngắn gọn, xúc tích , đầy oxy. Các bố cứ phân tích lọ chai trong khi lái thì đầy ra, đến mệt.

2 Likes

nta mất ngủ vì nav giảm, em thì mất ngủ vì k biết kiếm đâu ra tiền haha

4 Likes

tui cũng thế đây, 100tr hiện nay sau 1 năm thành 500. haizzz

2 Likes

Lần đầu tham gia thị trường gặp 2 quả tát nặng thật nhưng vẫn gồng mình chiến tiếp.hi vọng sự kiên trì này sẽ có kết quả tốt

6 Likes

Ông này cầm giá CEO bao nhiêu

2 Likes

chịu đựng dc đến cỡ này thì tôi nghĩ tất cả ae dần sẽ nằm trong 5% chiến thắng trên tt

2 Likes

tiếc là k còn tiền để múc nữa

2 Likes

Giá giảm đến mức kích thích lòng tham rồi nhỉ, ngoài xã hội cũng không chịu nổi đâu, họ lao vào thì mất sạch hàng bọn chim bé.
Tôi không định mua thêm mà giảm đến mức này phải đổi cả kế hoạch kinh doanh, ưu tiên múc giá này trước, chỗ nào sinh lời nhanh và chắc thì phải ưu tiên, tối ưu lợi nhuận.

5 Likes

69 bác ơi

2 Likes

63.7 chào anh em nhớ :smiley: em tham gia 6/2021 thì tháng 7 bị tát phát nhẹ, tháng 1/2022 bị vả phát nặng, đến giờ thì nó muốn làm mie cái gì thì làm :)))

4 Likes

Trải nghiệm tuyệt vời trên ttck.

1 Likes

Ae hào sảng lên nào.30/4 đi chơi cho khuây khoả nhé.

2 Likes