Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đất PQ cạn cung do PQ là đảo, nếu dự án khu phi thuế quan của IPP được thông qua, Phú Quốc hoàn thành lên TP trực thuộc tỉnh sớm (đã duyệt) thì đừng nói 300t/m2 có thể còn hơn…

1 Likes

Ối dồi ôi, đất của CEO lại còn sổ đỏ lâu dài chứ ko phải 50 năm cơ. Phát này CEO có A7 vào nữa xong thay đổi tư duy cách quản trị vốn tốt hơn thì cổ đông như e với bác càng lợi thôi. Đợt tới để đi họp CEO xem sao đã kkk

1 Likes

Bác chỉ tính giúp mình 25% thương phẩm Ceo Phú quốc x giá lời nhỏ là 100tr/m2 (trong tương lai còn tăng giá vì năm 2025 dự kiến Pq lên tp loại I) thì ra tiền lời cỡ 90k tỏi xấp xỉ hơn 3.5 tỷ usd rồi
:grin:

2 Likes

Theo như bác tính toán thì thiếu 1 số 0, 270k tỏi là hơn chục tỷ usd đấy kk
:rofl:

2 Likes

Chết bà - để tính toán chỉnh sửa lại và tăng biên an toàn lên. Cảm ơn bạn nhé!

2 Likes

Bác chủ thớt cho em theo đuôi với, em đọc bài phân tích của bác đúng sai em chưa nói nhưng em cực thích tư duy của bác. Cảm ơn bác nhiều ạ

1 Likes

Vậy thì xucd múc húc —

1 Likes

Mình là NDT, không hội nhóm nào cả :blush:

1 Likes

Đã review lại số liệu, giảm % thương phẩm mức thấp nhấp, giảm giá bán xuống thấp nhất tại thời điểm Q4/2021, biên an toàn giá 50%. Cảm ơn bạn nhé.

4 Likes

Tại nền giá này tự tin múc được!

@mr_le198x vào phân tích số liệu nhé!

1 Likes

Hihi, đồng đội mà bác. Thấy bác đếm cua thiếu lại thấy xót ruột. Ăn vài chục năm chưa hết
:grin:

2 Likes

Luận điểm đầu tư rõ ràng trên số liệu doanh nghiệp - vĩ mô ủng hộ - kỹ thuật cũng ủng hộ luôn thì không xúc mà nghèo à.

Mà thiếu số 0 mới căng chứ, thế nên sau khi thêm số 0 phải giảm hệ số xuống 30% - giảm giá bán xuống thấp nhấp và biên độ an toàn 50% chi mức độ giá thấp nhất thì là cực kỳ an toàn cho NDT rồi.

4 Likes

Em đang all in CEO để chờ ngày nó bù cho các con khác về bờ đây. Từ tết đến h âm quá. Ko ngóc đầu lên đc. Ngóc tí TT nó lại đạp cho, đảo phát nào nó đạp cho phát đó.

Em tin tưởng vào phân tích của bác chủ thớt. Em cũng ngồi check từng dự án của CEO trên cả map nữa, rất khủng :smiley:

3 Likes

Vui lên bạn! Tuần sau tích cực rồi

Khi ở mức giá rẻ, những nđt giàu có vẫn tham vọng sở hữu nhiều hơn nữa thì còn tính chất đầu cơ. Khi người ta đã nắm giữ đủ hài lòng thì biết mặt nhau ngay. Mình tin tưởng A7 và anh Bình - gốc nông dân, giàu rồi mà vẫn chịu học hỏi và phấn đấu kk
:rofl:

1 Likes

Cảm ơn bác. Hy vọng là thế. Em nhìn chart 1W thì xác định rõ ràng 1-2 hoặc lâu hơn e vẫn cầm. Chỉ giữ tỉ trọng nhỏ để đảo các con khác cho vui thôi. :smiley:

Mình không phải là họa sỹ nên không phải bánh vẽ, các số liệu thông tin bạn có thể tìm ở trên mạng.

Bạn không cần tin mình, bạn cần tin vào số liệu, tin vào thống kê vĩ mô - mình có kết hợp kỹ thuật trade đồ thị và chỉ báo (đừng xem thường những thứ này khi khoa học nó nghiên cứu ra) và cuối cùng bạn tự tin vào bạn. Khi tự tin rồi thì cứ ôm thôi!!!

3 Likes

Đúng rồi bác ạ. Nhìn quy mô dự án Phú Quốc và Vân Đồn thì đó phải là người lãnh đạo tham vọng mới làm được như thế.

2 Likes