Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chuẩn bác ạ. E đánh CEO từ vùng 40 lên nên em cũng tìm hiều kỹ càng rồi bác ạ. Tks bác!

1 Likes

Lfi mà bán thật thì a7 mất uy tín lắm, ô ấy sẽ không làm thế

1 Likes

Vâng bác, mình xem cv của anh Bình khá kỹ vì nếu không book ln sẽ chỉ là ts trên lý thuyết. Hiểu người là đặc trưng ứng xử theo cách của mình

4 Likes

Tầm này của A7 mình tin về uy tín, tiền là một chuyện tầm và danh tiếng lại là một thứ quý giá mà A7 mất nhiều năm mới có. Thực sự mấy hôm nay nếu cần thì A7 chỉ cần nói tổng Li ngừng bán và kéo tím con L14 thì câu chuyện Dig Ceo khác ngay.

Nhưng cứ để nó tự nhiên thì mới có NDT chất lượng và Dig Ceo mới đi xa được đúng bản ngã của nó.

Ô bình này trc cũng tọng giấy vào mồm cổ đông nhiều lắm, h mới bớt đi

1 Likes

Khi đấy Dn còn khó khăn, cần vốn để làm dự án, với lại vụ cam kết 12% làm giảm hiệu quả dự án mà A7 đã phân tích rất kỹ rồi. Bây giờ mới bắt đầu thấy được siêu kỳ vọng. Tớ xúc theo đứa em và A7 nên không có gì để tự hào đâu, lâu lâu vào chém gió với các bác là chính thôi
:grin:

1 Likes

Trước A7 cũng chê CEO lắm, tầm tháng 7,8/2021 khi có live chia sẻ trực tiếp cùng đức lối cũ. Nhưng sau đó A7 nghiên cứu lại và bắt đầu mua CEO

2 Likes

Cảm ơn bác đã hệ thống lại các dự án liênnquan đến CEO. Nền móng xây chắc rồi, thì cứ thế mà phi thôi, kkk.

1 Likes

Có vụ cam kết 12% nên chê, giờ bán thẳng ngon luôn

2 Likes

Vào đây ngta lại chửi cho là ngu lại bốc mả hết lên

Nguyên tắc của đầu tư là nhìn tương lai để đón đầu, nhìn quá khư rút kinh nghiệm, cốt lõi là tạo ra lợi nhuận. Không yêu không ghét, tình cảm giết chết tầm nhìn và quyết định @Volkwagen @Nhadautu2020

Khi xưa DN không phù hợp, kỳ vọng không lợi nhuận, lãnh đạo chiến lược không tốt …thì mình không đầu tư.

Hiện tại doanh nghiệp nội tại khủng với thời thế, lãnh đạo thay đổi chiến lược và tầm nhìn phù hợp vĩ mô, anh em NDT thức thời thay đổi đầu tư vào…

3 Likes

Cứ để người ta phản biện bằng kiến thức, miễn là đừng phản biện kiểu chim lợn bạn ơi :rofl: :rofl: :rofl:
Tuy nhiên đa phần có kiến thức họ chỉ phản biện mức định giá tương lai, đám chim lợn lại thích định giá theo quá khứ hoặc theo “trình độ” và “cảm nhận” của chúng.

2 Likes

Mấy thánh đang định giá cổ đất bằng PE hoặc chiết khấu dòng tiền :))))

2 Likes

đang ôm CEO dù vẫn chưa về bờ nhưng quyết ko bán

1 Likes

Đó là sai lầm của các “chuyên gia học vẹt” chưa từng làm kinh doanh nên không hiểu được sự khác biệt giữ các ngành nghề sản xuất, tài chính, bất động sản…
Việc cách tính chi phí, khấu hao, book lợi nhuận các ngành…rất khác nhau nên áp dụng một phương pháp, một hệ quy chiếu là rụng hết…

4 Likes

Mua sai là quá khứ, nhưng lãi hay lỗ nó quyết định ở điểm bán.

Bán sai mới lỗ !!!

1 Likes

Ông đó ưa số liệu với phân tích lắm, cứ xem có dám vào phản biện ko…

Bác chủ plc nhầm nhân số ha đất mà giá đất của CEO là mét vuông nhé. Bác nhân 1000 lần nữa và chỉ tính 30% thì cũng khủng lắm đấy.

1 Likes

Thứ 2 múc thêm CEO

1 Likes

Mình để nhanh vậy thôi, giá điều chỉnh đúng m2 rồi ban.

Bạn đọc kỹ về cách tính, biên an toàn để hiểu chứ ko phải mỗi con số đâu.