Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

bao giờ bác sắp rời CK đi trải nghiệm thế giới, bác dành 1 2 tháng tổng hợp các kiến thức kinh nghiệm để lại cho ae trong room nhé
Ae kế tục và phát huy

Tôi còn trẻ lắm đã thăng thiên đâu :cold_face: :cold_face: :cold_face:

1 Likes

Ôi con thổ phỉ HTP em ôm mãi lúc chốt thì nó tím… cay hơn ăn ớt :rofl::rofl:

1 Likes

Vậy sau này em cắt lỗ hoạc chán nản con nào thì PM cho anh liền nhé.

1 Likes

Các bạn xài VND cho mình biết suy nghĩ của các cụ sau khi được thả với???

1 Likes

Vnd ít nhất phải thứ 5 mới đc thả mà a

1 Likes

Sau cú này VNDs chắc chắn phải nâng cấp bảo mật thì mức độ an toàn cao hơn. Tôi mở tài khoản ở VNDs đã 15 năm, thêm 1 tài khoản phụ bên VPS, thường xuyên sử dụng bảng cơ sở, đồ thị PTKT của VNDs, bên VPS chỉ theo dõi phái sinh. Sau đợt này vẫn để nguyên vậy.

2 Likes

Vấn đề bảo mật ko phải của mỗI VND, chỉ là có xung đột nào đó bị hack nhắm chứ nó nhắm đứa khác chết như nhau thôi.

Bds này đóng phiên >14 là ATC PHẢI MUA NHÉ.

2 Likes

Vâng ạ. Tìm hiểu từ hôm qua ngay khi Bác Cạp nói. Nay sẵn sàng mua rồi ạ

1 Likes

Quan sát thêm HTP TLH. Dòng thép nay có vẻ ổn đấy.

2 Likes

Đặc biệt quan sát con này, có vẻ tqoj lập sau rũ dùng TK NN nay đánh vượt 14 nhé.

2 Likes

Con này làm về gì và có game gì ko a

Đọc bên trên và tự tìm hiểu thêm em nhe, như vậy mới tự chịu trách nhiệm được. PS nay đã tạo đáy và đi lên thì TT nay bắt đầu ổn.

1 Likes

Nay không vượt được 14 rồi. Tiếp tục theo dõi phải không ạ

Múc Atc đi nhé. TLH - EVF - HTP - TIG…tuy khẩu vi, tìm hiểu trc khi mua. Bổ sung thêm ELC, hàng công nghệ.

TIG múc ATC lấy vị thế - test lại 14 múc cật lực.

6 Likes

TT hnay + TT thế giới + PS hnay (NN long khá mạnh - ATC kéo 3PTS)khả năng cáo ngày mai sẽ được kéo nhe (ngưỡng 1300 chỉ là ngưỡng tâm lý ngưỡng cản là vùng vol cực lớn thì vùng 134x mới đáng sợ) Mình từng dự kiến thời gian xẩy ra vùng này ở thời gian hiện tại và chỉnh mạnh, call margin nhưng TT đã chỉnh sớm hơn - và đang tạo ra 3 đỉnh, đưa tin xấu chính trị + VND bị hack nhưng không bị call margin do TT phân hóa với chiến lược mỗi ngày kéo 1 con.

Anh em vẫn lo lắng ngày mai VND mở cửa tháo cung, theo mình là đúng nên vẫn cần đề phòng, nhưng chiến lược mỗi ngày kéo một con thì không đáng sợ lắm, VND nó bán như tháo cống còn ko sàn mà.

Trong đoan này, các bạn nên tuần thủ dòng tiền và " mẫu hình kỹ thuật’, mẫu hình kỹ thuật đang hỗ trợ cho tâm lý tay to, dòng tiền điều hướng NN sẽ tạo ra bứt phá. Mỗi thời điểm thay đổi tư duy và cách đi tiền, gần đây cứ 3 tháng tạo lập lại cho ra một " mỗi hình uptrend Cp" khác nhau.

4 Likes

Cả 2 con này và đặc biệt là con HTP các bên nào đánh NAV nhỏ - high rish high return thì nên quan sát. Ở mức rủi r -3% và tiềm năng +15% có thể sắp xẩy ra rồi nhé.

2 Likes

Kéo TCB kiể này thì hơi sốc - hạn chế FOMO những không cần sợ hãi nhé. Bên VND có update gì không các bạn???

2 Likes

Chỉ mới check được tình trạng tài sản thui anh! :smiling_face_with_tear:

2 Likes