Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Có tin về c.hính t.ri rồi bác Cạp ạ

1 Likes

tin đồn hay tin chính thống vậy bác

1 Likes

tin gì vậy bác. ko tiện ở đây thì bác nhắn inbox ạ

1 Likes

Chiên za :joy::joy::joy:. Hô mua để rồi giờ sao??? :joy::joy::joy:

Sai thì sửa - dẫn giống loài bầy đàn đi rình 3 chữ cái rồi sai thì cắn đi.

A có ai mà dẫn. Chỉ là thấy m khoe môi múa mép nhiều quá nhưng mà ngâu lại thích thể hiện :joy::joy::joy:

Thế ■■■ ngâu thì chịu. TT này ai chả sai, đến lúc ngta đúng thì éo thấy mặt mũi đâu

Thằng ngâu đó mấy năm nay t chỉ thấy nó sai chứ đúng cái cc gì

Khi cơ bản đầu tư bank vẫn đang ở vùng giá P/b quanh 1 và sóng bank vẫn còn thì vẫn còn cơ hội chọn cổ phiếu mạnh với vùng giá hấp dẫn hoặc có dấu hiệu lên để mua thôi…

ceo tầm này bán j nữa, tranh thủ mà mua lúc hoảng loạn, cùng làm giảm dc thêm 5% nữa thôi.

Ai gồng dc thì gồng qua tháng 6 hãy chốt, dầu giảm mạnh, DXY tạo đỉnh, lại có sóng hồi thôi, năm nào đoạn tháng 4-5 chả lình xình, cuối tháng 5 qua 6 lại về đỉnh cũ.

Tin chưa đăng trên các báo chính thống bác ạ. Các page đăng đã bị mất bài

1 Likes

TT đang nhân đạo - NN mua đỡ đầu phiên kéo hồi nhưng là để đóng phần PS. Các bạn nếu có hàng thì chỉ nên trade T0 - mua mới thì chưa nhé. Diễn biến xung đột đang cao và có sự đe dọa liên quan tới cả Nuclear nên CKTG đang có phản ứng khá " dữ dội"- trong nước 22 này sẽ có họp bất thường - vùng vol 1210 là vùng vol trung bình giá vol khủng.

Nay các bạn nên nghỉ ngơi và quan sát ATC - phiên thứ 6 với nhiều tin tức khá xấu thì thôi đừng ráng làm việc khó dù phiên T4 vol bé là tốt, VNI về trendline hỗ trợ, test MA100 nhưng có vẻ " không đúng thời điểm"

3 Likes

NDTNN bán ròng với giá trị 990,7 tỷ đồng ( NN mua ròng nhiều nhất: VNM 106,2 tỷ; GMD 62,1 tỷ; MWG 28,2 tỷ. NN bán ròng nhiều nhất: FUEVFVND 339,8 tỷ; VHM 145,6 tỷ; SHB 94,9 tỷ)

chắc là vụ hoa rơi cửa phật đó à bác :rofl:

Xóa đi bạn nhé

1 Likes

Dòng chứng bắt đầu sàn tiếp dù BCTC đa phần lãi tăng trưởng - như vậy là xấu và chuẩn bị vòng mới - phiên sáng NN đang đóng 3.3K HD và dù kéo thì cầu không tốt dù vài CP vẫn xanh, nhưng chỉ cần vài con lộ sàn là đi nhé. Nghỉ ngơi thôi

1 Likes

TT sinh ra trong hoảng loạn kkk

TT có thể có nhịp hồi tuy nhiên mức vol giá kẹt hàng vùng 1210 rất lớn, nếu để bắt đáy và tạo lập gom đủ cũng như hegding đủ PS thì từ mức đó phải đi thêm 70-100PTs nữa gom đánh lấy đà đủ lãi mới dám vượt được đám kẹt hàng cũng như rũ cho vùng vol đó cắt lỗ hoặc phải trung bình giá sâu hơn - Nếu thị trường bị margin call, có thể thấy 108x hoặc 1100 tương đương từ đỉnh mất khoảng 200-250pts.

TT sẽ rất khó đoạn này thì quan sát đã, thò tay vào ăn không được bao nhiêu nhưng lỡ dính margin call sẽ rất thảm, đáy nó 1 vùng chứ không phải 1-2 phiên đâu. Các cụ vẫn đang cố kéo chỉ số nhằm thoát bớt vị thế Long và thâm chí hedging short dần.

CKTG đang hồi còn VN có đủ sức hồi không thì không biết - nhưng CKTG nó là T0, nó vẫn chạy tốt hơn là CKVN cho những ngày cuối tuần, anh em Châu Á tâm lý thật sự, giảm là giảm SML mầ tăng thì cũng chóng mặt.

NN phiên sáng cứ mua xong bán liên tục, không có dấu hiệu đỡ dứt khoát để cân bằng tâm lý F0.

3 Likes

Nhóm BĐS sắp sàn luôn rồi. Đợt này đánh ko cho 1 cú hồi nào.