Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Screen Shot 2022-05-09 at 10.56.22
Bác @Tuong_Huynh tay to quá :grimacing:

5 Likes

Lệnh của bác @Tuong_Huynh đấy bạn ây =))

4 Likes

uy tín,kk

3 Likes

bác có tuyển thư ký k cho em đu với, em già tý nhưng được cái gan lỳ bác ạ =)))

4 Likes

Đẳng cấp quá anh :muscle: :muscle: :muscle:

1 Likes

Ối mấy bác nói gì vậy? Em chả hiểu chuyện gì đang xảy ra :joy: LÊN LÀ LÊN NỐC NHÀ BẮT CON GÀ

6 Likes

Múc được giá hời chả thấy ý ới ae gì cả ;)) kkk

4 Likes

No no no, tôi không biết gì hết, ông đừng có vu oan, tôi khổ và nghèo lắm rồi, hôm qua cắt rồi, tha cho tui đi, mấy nay ngủ nghe tiếng cào vách nhà sợ muốn chết nè.

4 Likes

Hôm qua chủ nhật cắt nóc nhà à😅

2 Likes

còn đỏ mà ae hào hứng thế =))

Tuyển bảo vệ đi thì ko nghe, ae trên này sẵn sàng đơn thử việc hết rồi :)) kkk

3 Likes

hqua bác cắt được thì quá siêu nhiên, vẫn đáng để bọn em theo haha

1 Likes

1 tấm hình thay rất nhiều lời nói.
Tản mạn 1 tí góc nhìn cá nhân về index :partying_face:
Em vẫn luôn vũng tin với CEO :heart::heart::heart::heart::heart:

quá luôn lặp lại.vĩ mô vẫn đang ủng hộ.chuẩn bị cho cú nhảy vọt 1600-1800 chăng.kkk

2 Likes

Cá nhân em nghĩ là trong năm 1k8
Năm sau 2k :partying_face:
Cuộc sống luôn lạc quan yêu đời

2 Likes

Ceo vốn hóa xuống 7900tỷ rồi.:sleeping:

2 Likes

E chẵn 3 chục

1 Likes

Đây là thứ để các bạn hi vọng ở tương lai gần và chắc chắn ở tương lại xa, phải có cái này đã để thị trường chứng khoán đi lên đã, NH và CTCK bảo kê là tiền họ rót vào đây mà sau đó thì kiểu gì BDS sẽ dẫn sóng.

Các bạn hỏi BDS có sập không thì trả lời luôn sập thế mẹ nào được khi cung ít hơn cầu. Nó chỉ sập khi cung quá nhiều, giá quá cao và cầu không có nhé.

Ngoài ra ckps sẽ bị hạn chế dần do phí rất cao thì quay đi quay lại sẽ vào lại CKCS :

Ngắn hạn có thể thảm và thảm hơn không ai biết các bạn nhé, again là mình nhắc lại, tuyệt đối cắt hết margin dù lãi hay lỗ cách đây 2 tuần và mấy ngày trước đây mình vẫn nhắc anh em. Chỉ có tiền thịt là không mất vốn dù thị trường có đi về đâu.

5 Likes

Nói chứ ae bình tâm, lạnh lùng với thị trường nhé, ai còn tiền thì múc, vùng này bao đáy rồi, đúng điểm đáy thì qua rồi mới biết được, không còn tiền thì ngồi im tử thủ. Chúng ta đầu tư vào doanh nghiệp, doanh nghiệp đang ngày càng tốt lên, thời thế đang ủng hộ, chắc chắn thành công sẽ đến.

9 Likes

bds dẫn VNI lên tầm đó.tôi tin là như vậy.kkk

2 Likes