Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Kkk

13 Likes

Cảm ơn thầy A7 đã cập nhật.
Chúc thầy nhiều sức khỏe và bình an

1 Likes

Chót allin mẹ rồi , gườ ngồi nhìn các bác thôi, tiếc ngẩn người

1 Likes

Các bác nhớ đón e ở ga 70 nhé ,bao lâu e cũng đợi

2 Likes

Vni đi xa thế

1 Likes

Tiền thịt thì lo gì, ngồi ngắm thị trường múa may thôi

1 Likes

đón em 63 rồi sẽ đón bác haha

1 Likes

Ae cắm cờ chim lợn mục 2.
Đừng reply nó nha

2 Likes

Ad @scorpionxt nhận định vni ntn.

1 Likes

Múc nhanh thôi đáy đây rồi

1 Likes

Chờ sau 11h, nếu không hồi được lên ít nhất -20pts thì khả năng đi viện cao.

5 Likes

vững tin mấy ban ơi, nhiều tin tốt rồi: Báo Tuổi trẻ đưa tin sẽ sớm có giải pháp cho bđs du lịch…

2 Likes

Nay DIG thanh khoản tốt quá, lực đỡ mua cũng nhiều, HL mặc sức mà xả

Ngắn hạn anh em phải chuẩn bị tình thần nhé : Cktg nát và không có dấu hiệu hồi, crypto cũng đang có dấu hiệu về đáy và khả năng cao thủng đáy, trong nước vẫn bất ổn do bắt bớ…tín hiệu tốt nhất hnay là khối NN mua ròng 200 tỏi.

Tuy nhiên sau 11h nếu không thể hồi vì " tâm lý đã ổn định mà dòng tiền không vào bắt đáy" ( theo mình thì không hồi được bởi hồi 5-10pts là bị bán) thì khả năng cao chiều sẽ FS margin sau 14h nếu vẫn ko hồi thì hnay đi 50-70d, thủng đáy.

Fair enough cho BDS, phải đi nạng cả lũ !!! → hnay trong cậy cả vào VN30 kéo giữ chỉ số !!! nó không hồi là thua.

5 Likes

Nhóm này vui hơn, anh em nói chuyện hoà nhã hơn😅. Nhóm dig vào hỏi tí đụng chạm tới mấy bố lại bảo chim lợn😅

4 Likes

hôm nay đánh liều vào mua DIG giá sàn.

4 Likes

Ngay lúc này đây câu nói margin tối đa 5% thôi của anh 7 thấm thía nhất. margin 10%- 20% cũng chết

2 Likes

A7 nói tốt nhất là k margin nhé bạn.

1 Likes

Dòng tiền bắt đáy đang được kích hoạt. CEO cũng xuất hiện 1 số lệnh mua khá to. VNINDEX nay tạo đáy 2 thì sẽ là dấu hiệu tốt cho sự phục hồi

2 Likes

Hò dô ta kéo pháo lên nào !!!

2 Likes