Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

tầm này nhìn tk cắt máu đau nhói, chỉnh nhanh nhanh 1200 cho nó đỡ kéo dài nỗi đau này. KK. Cuối năm nhìn tk lại tiếc đoạn này không có nhiều xèng để mua cổ phiếu.

1 Likes

Nát chung như vậy là tín hiệu tốt hơn là cứa chân mỗi ngày, nếu không lầm thì phiên ATC sẽ còn sàn la liệt nữa .

Phái sinh thủng đáy và hỗ trợ, thôi hnay giải tán. Pha sàn lịch sử đúng ngày TW5 đang họp, chiều ra vài tin bắt bớ hết đi cho khỏe nhé.

Đừng hướng tới 300 mã sàn !

2 Likes

Chính thức nhận thua ae ạ. :joy:

1 Likes

VNI kiểu này đi nạng hết, có gì mà thua.

Các bạn gắn cờ CL hoặc tag mad Suze khóa mõm vì gây war nhé.

1 Likes

All đi bụi

1 Likes

Thua thì giờ sao.bác định làm gì.cắt lỗ lấy tiền về hay nằm im.nếu cắt lỗ thì bác cứ bán.còn nếu xác định nằm im thì đừng cmt tiêu cực.lây lan sự tiêu cực lên pic nữa.ở đây k chỉ mình bác lỗ nhé.e tbg ceo 69.

1 Likes

Tôi không mở xem lãi lỗ cả tuần nay, chỉ mở app ssi xem bảng điện. đường nào thì Q3 Q4 cũng bay thôi cac bác à, cứ bình tĩnh =))

1 Likes

Lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa, tiếc vì không còn tiền TBG. Giờ phải è cổ đi vay trả 10% margin dùng hôm 4/5

2 Likes

Đọ độ lì lợm với seller thôi. Cầm tiền thịt rồi có giảm nữa cũng chấp hết!

3 Likes

E cũng nghĩ như bác.vào đây chủ yếu xem có thông tin update doanh nghiệp hay ko.và vào đây chém gió vs ae thôi.tầm này thì còn gì nữa đâu mà phải sợ

em vẫn mở đều này, đã bán đâu mà lo, giống như buôn bán thương mại mình đang nhập hàng thì tiền nó giảm thôi mờ, k việc gì phải nhặng lên :)))

1 Likes

MÌNH DẶN ANH EM LÀ CẮT HẾT MARGIN NHÉ - ĐÁM BANK ĐI BỤI VÀ CHƯA BỊ CẮT MARGIN, ĐÁM NÀY SỬ DỤNG ĐỒN BẨY LỚN VÀ ĐỀU GIẢM HƠN 20% TỪ ĐỈNH, THỦNG HẾT HỖ TRỢ - VỚI 30% VỐN HÓA NẾU ĐÁM BANK BỊ FS THÌ vNI SẼ RẤT ĐAU ĐỚN

CHÍNH THỨC HƠN 360 MÃ SÀN → ĐẦU RƠI MÁU ĐỔ ĐÁM T3

3 Likes

Đợt này bác tâm huyết với ae quá.hi vọng tâm huyết của bác được ae hấp thụ và gồng mình chờ hái quả.trước tiên là kéo nhau về bờ.

Còn chẳng mở app nữa xem mỗi vietstock, mắt k thấy tim k đau :laughing:

2 Likes

Bđs bg mua để đó tích sản rồi quên đi.Một năm nữa hãy tính tiếp.Không có cửa lên trong năm nay

1 Likes

em thì nghĩ quý 3 là mó sẽ oke thôi, khó vượt đỉnh nhưng CEO 6x thì không khó

1 Likes

Chậm nhất là giữa đên cuối tháng 7

2 Likes

các bác yên tâm, em đi xem thầy phán năm nay mua được nhà, các bác hiểu rồi chứ haha

4 Likes

Xin hỏi quý cố bn tuổi, ck con hay chưa??? Quý cô có cần hô hấp nhân tạo trực tiếp hay không ạ?

1 Likes