Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thầy phán năm nay lấy ck đc chưa vậy hihi

1 Likes

Vụ này mấy bác rep nhanh vãi

2 Likes

Bác thông cảm.e còn độc thân nên vụ này e nhanh lắm kaka

2 Likes

Bác ấy đầu 3.còn đít bao nhiêu thì k nói.còn hô hấp thì có khi bác ấy hô hấp cho e thôi.vì e tâm lý còn kém bác ấy chút chút hihi

1 Likes

Điều vui mừng chia sẻ với mọi người là sau khi anh cả VNI đi viện thì khả năng DJ, CKTG và Crypto tiếp tục đi viện theo hnay ngày mai.

Hi vọng VNI hồi sớm để lấy lại niềm tin chơ CKTG và Crypto nhé.

3 Likes

em cứ gọi bằng " bác " chưa bị vả cho là may chứ ngồi đó mà hô hấp. Bé ơi cho anh xin " in tư" nhé @Linka456

2 Likes

Ngắm hoa Thư Giãn các bác… Tâm
An trí tuệ mới thông suốt đc… Khà khà

3 Likes

Ngắm avt của tôi tịnh tâm hơn nhé =))

1 Likes

kaka vậy h vni là kim chỉ nam cho thế giới rồi, em đang tính cách xoay tiền chờ đáy đây, ceo thơm quá rồi

1 Likes

e thấy 1 số bác cứ nhặng cả lên ấy chứ, em vẫn bt, vẫn mở app vẫn xem giao dịch đều, có tiền vẫn mua thêm, chứng tỏ em vẫn thở đều ấy chứ =)))

1 Likes

Bác thông báo tin “vui” quá, mà mai bế mạc hntw rồi ko có j sáng sủa hơn sao bác

1 Likes

tình hình các anh em tnao rồi, giải phóng quân vẫn chưa về nhể anh em!

2 Likes

Dạo này hơi tắc nên bộ đội về hơi chậm tí.

1 Likes

Kiếm người cần giao lưu xả xui cho nhau

1 Likes

Hỏi tí ông, himlam còn bán ko? Sao bác 7bảo hm cơ bản hnay hết bán. Mà sao ai nó hơn 1 triẹu sàn.

1 Likes

em gọi bác bằng bác thì là chuẩn rồi chứ ạ, cháu đầu 3 bác ạ ahihi =)))

2 Likes

lạy trời mai về đi, chứ ko chậm tí nữa chắc tử vì đạo. :))))))

1 Likes

hôm nay mới múc thêm mấy trăm chai phiên sáng theo nhận định tuần trước, âm ngay trong ngày được kk

1 Likes

Đâu phải mỗi HL bán bạn nhỉ, F0 cũng bán, fs margin cũng bán mà. Thị trường như vậy HL ko bán có khi vẫn sàn như thường.

bạn ghé sang coi bank TCB, CTG, VPB 3 ông lớn còn sàn sml thôi.

1 Likes

Trong này hôm nay có ai đào ngũ không mà thấy Vol nổ to thế nhở? chưa đủ oxi à

1 Likes