Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

em khớp 1 phần 28 rồi, các bác đặt tiến lên đi nàoooooo

3 Likes

Ngày mới an nhiên nha các bác !! Giá này mà còn nhiều bác vác hàng ra bán quá.

2 Likes

Phiên sáng là phiên rũ margin tiếp đấy nên rũ xong hi vọng cân bằng nhé.

2 Likes

E hết đạn, nhìn giá mà tiếc hận bác ạ.

3 Likes

Lỡi lãi thì điểm bán vẫn là điểm quyết định bạn ơi, nhiều bạn gồng lỗ đến đây nhưng đến khi về bờ…lại bán.

Có những người mua đây nhưng lãi 5-10% lại bán. Nhưng anh em có khi gồng tới 300k bán lại lãi khác.

4 Likes

Kim cương mang bán giá đồng nát - im im mà lượm, kệ mẹ chúng nó gào

1 Likes

Trong pic này tôi có cm là thủng 47 thì sẽ có giá 2x mà bị các bác cho là CL.Đánh ck phải am.hiểu về TA nữa thì mới quản trị được nguồn vốn.Từ qua tôi mua dần vào để đầu tư

Thôi ông biến mẹ đi, thị trường nó xấu thì nó về, bao nhiều thằng broker hô trúng được 1 2 phát mở room đủ kiểu đi bốc mả hết.

Biến đi sang pic khác đi, TA như ông tôi đẻ ra một mớ.

3 Likes

Phương pháp nào cũng lúc đúng lúc sai. Thị trường chung mà không xấu làm gì có giá 3x chứ ở đó mà 2x.

Haha, nói với các bác thế thì chịu rồi.Tiền của các bác thì các bác mua,tiền tôi tôi mua.Khuyến nghị cho ae nào mới tham gia đầu tư thì có giá đẹp nhất.Cái j đúng thì đúng, sai thì nhận sai.kaka.

Ba cái kiến thức của mày tao đẻ ra, tao cũng biết mày theo thằng upbo, thỉnh thoảng đúng ngoi lên còn sai lặn như dế.

Mày coi cái lúc giá 47 VNI bn và hnay bao nhiêu, TA đéo biết gì thì theo đuôi độc phân tích của tao ấy. Đám cao thủ vào gạo cội trên cái F247 còn nể chứ ko nói cái loại mày đâu. Thôi ông biến đi cho anh em ở đây nó vui vẻ, đừng tỏ ra nguy hiểm.

5 Likes

Thanh khoản bên DIG hôm nay ổn quá. 30’ buổi sáng mà khớp nửa vol trung bình 20 phiên rồi. Sắp quẳng được quả tạ tấn HL và quay đầu làm leader tiếp được rồi.

1 Likes

Ngu

Ngân hàng đang hồi các bạn nhé, đám NH phải cân bằng, không cân bằng đi nạng hết.

3 Likes

Ối anh Tường ơi là anh Tường ơiiiiii

2 Likes

Hôm nay chắc cá hồi các bác.

1 Likes

Trách ai bây giờ, ngồi nhìn hay làm gì … ??? Kkkkk Tìm Chiếu

1 Likes

không khớp sàn rồi, nó quay xe rồi

1 Likes

Cứ tiền về là múc

4 Likes

Rục rịch có thông tin mở room lại từ mấy ae trong bank