Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đúng lý thuyết thì sàn hnay là đáy anh nhé :blush:

Chúc mọi người một ngày tràn đầy năng lượng :boom::boom::boom:

3 Likes

Chúc mn 1 ngày tốt lành.
Hết xèn nên ngồi nhìn ae xúc v.
Em làm công tác hậu cần, tiền tuyến xin nhờ các anh nha :heart:

2 Likes

Ok, bắt sàn!

2 Likes

Hãy nhớ LGT-VTP-TT :grin:

3 Likes

Em đang chỉ nói CEO thôi anh nhé.

2 Likes

Mua được giá đỏ hôm nay là tốt rồi, sợ ít chim bé quá bắt không kịp thôi bác

2 Likes

Dành lực anh ạ, em chỉ đang nói lý thuyết thôi. Tránh nó lại upbo mất công lắm, lực lớn dành đúng thời điểm đỡ anh em.

Hôm qua CEO khỏe nhưng vẫn như mọi hôm bị tâm lý chưa tách ra được , lệnh mua đợt này lớn và lệnh bán bé, dấu hiệu tốt.

Thực ra đứa nào muốn bán phải để nó bán dứt khoát, bán chết thì thôi thì sẽ hồi nhanh.

2 Likes

Mấy nay bên dig cũng có lệnh to rồi, khả năng vài phiên nữa sẽ hồi, tháng 6 vào đà đi ngang rồi phi lên chia cổ tức là đẹp.

2 Likes

Em cũng hi vọng nó có điểm cân bằng cho dòng tiền nó vào với lại tiền em cũng chưa về nên muốn cũng ko làm gì được. Bên DIG rõ ràng là lệnh lớn và tổ chức đang đỡ, hi vọng là đỡ được bác nhé.

Em nhắc lại mọi người giai đoạn này có tham cũng ko xài một % margin nào nhé như vậy tâm lý và anh em đồng hành sẽ lâu dài và yên tâm hơn trước biến động ngắn hạn kiểu này.

7 Likes

Anh ơi từ từ, chờ em với, đừng để em phải đua trần nhé :((

2 Likes

Giải cứu ttck vn haha

Vẫn ko nghĩ là bắt được sàn, để lát xem thế nào

5 Likes

Có phải LGT hợp tác với VTP để đầu tư vào Thủ Thiêm à bác ?

3 Likes

em mới có ít đạn, cũng đặt sàn theo bác haha

2 Likes

Nhất bác rồi. Em tiền chiều ms về. Hnay giải ngân tốt rồi, cùng lắm hnay test lại 1225 thôi.

2 Likes

Kê sàn chứ ko mong là bắt được sàn bác ơi, vui có chút mà ae buồn thì thôi bỏ. Kế toán nhà em vẫn ngồi canh bảng để mua chủ động

3 Likes

Chúc anh em ngày mới tươi như hoa😉

3 Likes

Sáng nay đặt sàn hay đặt đỏ đây các bác ơi! Thèm quá, ráng mua thêm miếng

Đặt tím cho nó sang bạn😅

2 Likes

Hi vọng hnay mọi thứ bắt đầu cân bằng nhé, bế mạc TW5 cho xong bắt bớ, có bắt thì bắt luôn lần chứ cứ bắt rả rích chính trị không ổn định thì kinh tế cũng lung lay.

2 Likes

Còn nhiêu, chơi nhiêu

1 Likes