Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Lần sau các cụ add bạn này vô watchlist nhé, cứ cụ ấy tím là chạy @Tuong_Huynh

5 Likes

Tôi còn trẻ và khỏe lắm bác ơi, sẽ còn sống đời ở đây với ae. Từ đầu năm đến nay ai còn ở lại thì xứng đáng lên level hết rồi.
Ruột gan có gì, biết gì cũng nói hết rồi, sắp tới chắc có tin mới thì up lên chứ cũng chả biết nói gì với ae

9 Likes

Tin vịt thôi cụ ơi

4 Likes

Đáy gì thế😅

2 Likes

Tôi đang lãi hơn 20% giờ lỗ ngược 50% vẫn kệ đây. Đã xác định vài năm đến khi Ceo đạt điểm rơi LN thì tính gì bác. 1000 cp vẫn là nó có bán đâu mà tính. Có tiền lại múc thêm.

3 Likes

Giả sử có liên quan thật thì cũng phải nói giảm nói tránh để đỡ hoang mang mà cụ. Nhưng thị trường giảm như này, thì cũng nhiều người mất nhà mất xe đấy. Chỉ có những người có tầm nhìn dài mới vượt qua nổi, chứ nhìn ngắn, tầm nhìn vài tháng, thì vẫn thấy khoai đấy.

2 Likes

Vụ bác minh hl ngồi ghế chủ tịch flc là xong rồi ạ.

3 Likes

Buffet Có một câu đầy hàm chứa như thế này: “Khi thủy triều rút, thì mới biết ai không mặc quần”. Ẩn ý là, khi dòng tiền thuận, các cổ phiếu đều lên, ai cũng dễ kiếm tiền. Nhưng khi dòng tiền lớn rút đi, thì những cổ có tính đầu cơ cao, sẽ về đáy mà không bao giờ lên lại nổi, những cổ phiếu chất lượng thì có giảm, nhưng sẽ lại vượt lên, (vẫn còn cái quần xì, chứ không ở truồng. kkk). Vậy thời gian này ae sẽ coi như là bài test liều cao cho CEO. Nếu nó vàng thật, thì nó không ngại thử lửa, còn ngược lại, nếu nó không chất lượng, thì bị dòng nước thị trường cuốn trôi đi. Ae cùng chờ thôi. kkk.

5 Likes

Bác cứ bị tâm lý. Chưa bán là chưa lỗ nhé chứ sao mất nhà với xe. Ai biết đc nó tăng hay giảm ngày mai. Giá đất bên ngoài thì tăng ầm ầm. Còn đất trên sàn quăng đi như đất trồng rừng. Thật ko hiểu nổi. Chỉ tiếc ko còn nhiều tiền mà mua thêm chứ sợ gì nữa giờ này.

1 Likes

Đang phân tích góc nhìn khách quan thôi. kkk.

2 Likes

Ae mình lạc quan lên. Mưa mãi rồi cũng phải tạnh. Biến cố vùi dập cuộc đời mà ko giết được mình thì tất thành đại nghiệp. Kk

2 Likes

Bán xong nó đi đâu, nó không vào bank đâu, luẩn quẩn nó lại vòng về bds thôi, cũng vào túi cổ đông bds cả, khi tỉnh cơn mê thì quân ta giàu mie hết rồi :joy:

1 Likes

anh nào chán nhớ tôi bảo giá trị đất 100 tỉ đô.150ha pq.time 15 năm hất ngược.lâu hơn tí không biết.:laughing:

3 Likes

dìm nổi 5k tôi phục.xong múc thêm đó.

2 Likes

CEO là cổ tuyển.hạt dẻ lâu càng vui.

2 Likes

Bác tìm bảo vệ thì giờ này em còn thức! Kkk

2 Likes

:relieved::relieved: đầu tư dài hạn Ko hợp vs người việt thật , chạy qua phái sinh đánh bạc

1 Likes

Lời hơn 100% lỗ ngược gần 30% chưa rơi cổ nào…có tiền nhặt thêm…kệ đời…

6 Likes

Thì mở ra cơ hội cho người khác thôi bác. Ae ôm dài chắc thắng r.

3 Likes

Chúc mọi người một ngày tốt lành! Nay bên tôi tổng lực tấn công nhé, đáy quanh đây!

7 Likes