Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

nãy thấy đỏ lòm giờ xanh lè v các bác :smiley:
Bác tay to nào trong này gom r =))

1 Likes

Trả sớm thôi cụ. Tổ sư cái bọn ctck. Vay nay mai siết thì ko ổn

3 Likes

Tất cả ngồi im có tiền mua vao😅. Vni đang hồi

1 Likes

Lâu lâu máu me tý cho có cảm giác thôi chứ tiền về trả ngay quay về nguyên tắc b à :)))

2 Likes

Tôi mở TK ở SSI và VCBS thì không có chuyện đó chỉ siết khi DN lỗ hoặc đến hạn 3 tháng phải trả hoặc âm quá 25% thôi còn thì vô tư mà

4 Likes

vẫn còn ít tiền kê giá sàn mà khả năng nay k khớp đc rồi các bác ạ

1 Likes

Em cũng margin tạm đỡ mất cơ hội mua giá rẻ. Rồi xoay 1-2 hôm trả ngay. Ko margin mới sống đc ở tt này.

1 Likes

CEO ngon nhỉ :muscle: :muscle: :muscle:

7 Likes

Ngon lắm ad ơi

1 Likes

cuối năm khéo phải tổ chức off room này ở PQ bác chủ pic ạ haha

5 Likes

Chia vui cùng ae nhưng nay e đặt giá sàn chắc k mua đc rồi.thôi k cần mua tbg nữa.CE cả tuần thôi nào kaka

2 Likes

haha, em ga ̉62 rồi bác ơi

Nghe hấp dẫn quá.

1 Likes

Hic e vẫn 69.bờ hơi xa 1 tí

1 Likes

đày ải về thể xác còn chịu dc,đày ải về tinh thần mấy ai chịu dc.rồi mọi truyện sẽ đâu vào đấy.một ngày đẹp zời mở mắt ra thấy VNI 1668 và cả 3 sàn nhìn vào DIG,CEO,L14 mak lên.kkk

2 Likes

em xoay đc ít tiền, đặt theo bác Tuong giá sàn mà thấy k khả thi, phải sửa ngay, em khớp ngay 1 nửa giá 28, nửa còn lại 28,2 ahihi

2 Likes

lò xo nén quá sẽ bật lại, nay VNI về hẳn 1230, khả năng đáy 2 đã hình thành. Còn riêng CEO sắp ra hàng, quá ngon. kk

1 Likes

qua bao nhiêu cú đấm chúng ta vẫn ở đây thì cuối năm ae tổ chức off ở PQ đê :partying_face:

8 Likes

Ceo nay gánh thị trường😅

1 Likes

Chúc mừng bác nhé.ae trải qua bao nhiêu ngày bị dồn nén những vẫn lạc quan tự tin.giờ mới thả xích ra hít khí trời.nhưng cũng bình thường thư thái.vì trận chiến còn rất dài.cứ an nhiên đi.đầu tư là phải hào sảng thế mới vui

3 Likes