Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nghi là hội này quẩy căng nhất lắm.toàn thanh niên cứng với nữ nhân bất phàm.
Lên

5 Likes

Lên!

3 Likes

Bao lâu rồi bác k bị tím mắt rồi

2 Likes

Tím mắt nhưng vẫn trụ đc bác ạ. Còn người còn của. Ngoại hình quan trọng đến thế sao…

5 Likes

Đời không biết được các bạn nhỉ, cứ nhìn DN mà đầu tư.

Mới đây thôi còn nhiều anh em CL CEO, bán CEO đảo hàng, rồi đến ngày may CEO nó gánh. Thế nên đầu tư cứ hào sảng chứ, nhổ rồi liếm chả biến đúng sai nhưng thiên hạ nó khinh cho.

6 Likes

ở đây k có nứt haha để em thả cho anh nhỉ =))

2 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:
nút haha cho các bác :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Quan trọng chứ bác.e đi xe số mà tài khoản có con oto trong điện thoại mà bọn con gái nó bảo mình hèn mình nhục.thế có cay ko chứ.nói đùa thôi.kaka chứ e mong bác tím mắt quanh năm ngày tháng thế này lắm.

4 Likes

Hnay anh em được giải tỏa phần nào nhỉ, hi vọng CEO sớm thoát khỏi cái bóng của DIG và L14 trở về đúng bản ngã và kéo DIG L14 đi lên. Thời điểm này, CEO mới chính là lợi thế cả vĩ mô bên ngoài lẫn trên sàn.

Nhưng mình vẫn khuyên thật anh em là hạn chế tham margin nhé.

11 Likes

Ae còn sống chứ. Trận này oanh liệt quá. Chả thể ngờ giá lại thấp đến như này!Thôi còn sống là mừng rồi. Tôi vẫn full hàng và múc thêm giá 30.9
Nếu tôi chết xinn hãy chôn tôi ở Phú Quốc. Để còn được nhìn thấy các em baby chân dài mặc bikini :sneezing_face: :yum: :yum:

8 Likes

Nói câu nghe ghê chết đi đc.k sống thì bác cmt với ma ak.ae ở đây ít người đào ngũ lắm nhé.có 1 vài ông vào tham quan ở đây vài hôm rồi lượn đi thôi.còn những ai vào đây từ đầu thì trụ vững lắm

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Ông tưởng mua được mấy m2 đất PQ mà chôn là dễ lắm ấy :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

300k CEO chã lẽ a Bình ko cho được 2m2 để xem các em thay đồ. hửm

1 Likes

ối zồi ôi.chết thế mắc quá bác ơi.kkkk

1 Likes

Anh em nào cầm DIG và vẫn còn margin thì lưu ý nhé. Mình vẫn chưa hiểu nguyên nhân con DIG bị đè giá có mục đích gì, nhưng lệnh bán robot này là đè giá không cho DIG lên. Đếch hiểu

image

2 Likes

Này là xác định lý tưởn đó bạn. Giống xưa các cụ đánh Mông- Nguyên chã xăm vào tay 2 chữ: Sát Thát :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

Em nghĩ HL còn hàng đó anh

1 Likes

Ae ở đây cũng săm vào đầu 2 chữ tử thủ rồi.

1 Likes

Đây là lệnh robot đè giá em nhé, em bán không cần bán rải lệnh đều như vậy. Anh nghiên cứu cách lái đánh rất lâu rồi.

Nó không có gì xấu, điều anh thắc mắc là tại sao phải đè thôi vì cân hàng vẫn rất tốt, tây vẫn mút 20 tỏi. Anh vẫn giữ DIG như là tiền thịt.

5 Likes