Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Em cũng có nắm DIG :v mà em mua giá 6x nên e thả trôi mún đi đâu thì đi

2 Likes

Còn đè thì còn kéo em ạ, chỉ sợ tổ chức nó thả thôi :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: hnay may CEo mạnh kéo hết. DIG đến vùng giá này thi nhau nó cướp còn méo gì nữa.

3 Likes

Chưa bàn các yếu nội tại dnghiep/tiềm năng…nhưng chiết khấu kiểu này thì lòng tham trỗi dậy khắp nơi rồi (kể cả mấy con hàng rác chứ chưa cần nói đến dig), mà lòng tham thì dân vn mình ko thiếu :)))

1 Likes

DIG nay vol to … đang cân hàng HL… có thể HL tụi nó nhờ qua công ty CK bán… tụi này thừa đục nước bán đè. Kiểu bán của nó cực khó chịu, nói thật nếu tay nào dù có muốn ra hàng kiểu gì cũng ko bán kiểu đó

2 Likes

chả phải tại him lam, ceo có liên quan j đâu vẫn bán đấy

Hỏi ngáo ngáo, bị bán do tâm lý thị trường chung. Còn con DIG thì tâm lý HL bán và đang có dấu hiệu đè giá.

Nói như đồng chí thì cả thị trường nó cũng bán đó… tâm lý nó kéo nhau. CEO kỳ vọng lớn thì sẽ hồi lại trước.

CEO là con hàng ngon hơn cả, vì nó làm bđs đi đôi với nghỉ dưỡng (kinh doanh, sx) nên mang tính bền vững hơn là bán đất ở xong thôi. Mặc khác mỗi khu CEO làm qua đều còn lại 1-2 cái KS/resort 5 sao chứ không phải bán đứt toàn bộ, theo mình đó là chiến lược bền vững và khôn ngoan hơn cả, tầm nhìn khi chủ tịch là tiến sĩ thì có khác =))

5 Likes

Cái này như bán giải chấp.

1 Likes

Có ai biết có thông tin xấu gì về bank mà đám này đang bị bán kéo chỉ số xuống không nhỉ???

Cái này lệnh nó robot chứ không phải giải chấp đâu bạn. cứ 2-4 giây 1 lệnh bán vol như nhau là lệnh robot nhé.

3 Likes

bán có người cân hết, không cần phải lo bác ạ, nay vol sáng quá cả vol hqua rồi. Thị trường chung cũng có lực cầu vào bắt đáy. Mà cầm tới tầm này rồi nếu chỉnh thêm 20% cũng chấp. KK.

1 Likes

Tiện thể hỏi bên này luôn, ad biết hl còn khoảng nhiêu ko

Bán thế thì sao mà lên được. Kkk. Chắc hết tuần này, rồi đâu mới vào đấy.

1 Likes

Mình chỉ dặn các bạn đang margin thôi, thời điểm này cần quản trị rủi ro. Anh em đây đa phần cầm cả DIG lẫn CEO, thời điểm này mình chỉ mong anh em quản trị và giữ mỗi tiền thịt.

3 Likes

Thì mục đích bán đè là không cho lên mà. Mà đè là để gom, còn gom thì còn phải đánh lên.

Mình không rõ bạn nhé, nhưng hôm dường như CEO đã cạn vol lắm rồi nên đợt này có khi CEO mới là hỗ trợ tâm lý cho L14 và DIG.

1 Likes
1 Likes

mong các bác ngồi trên nhìn thấy mà có xu hướng giải quyết, đừng siết kiểu này nữa. cho bđs nó trở lại.

1 Likes

Chứng khoán giảm chán lại lên. Muốn nâng hạng, muốn người dân không bỏ tiền vào két “xi măng” thì phải thúc đẩy thị trường thôi. Kkk.

1 Likes