Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

trần còn không đủ 200 anh.ổn.cti ck hốc sạch.:laughing:

2 Likes

Dm bên nhóm dig có ông susuvt gì hài vãi lol, chim lợn xong, mua được hàng giờ quay sang kiểu ngon ngọt😅

2 Likes

Tôi phải qua pic DIG đánh nhau lũ chim lợn, chúc mừng ae CEO nhé!

9 Likes

em chơi đây, em thì ngu thôi nhưng mà đc cái đỏ haha, chuyến nào cty tụ tập chơi là em cũng được mớ haha

2 Likes

ceo vol đẹp … him lam hết hàng hoặc còn tầm 2 triệu, sáng mai múc nốt… dig ceo tháo gông rồi

3 Likes

Bên dig chim lợn rợp trời.
chán lắm a

2 Likes

Ps 47k tỷ - Long kills short !!!

1 Likes

Em F0 mà bác cứ cmt mấy câu này làm e thót tim :joy::joy::joy:

1 Likes

Bọn bất nhân bất nghĩa sáng nhổ chiều liếm, DIG sẽ sớm trở lại. Còn trước mắt ae CEO cứ thừa thế xông lên, hnay khối thằng sọc sẽ bán nhà nhảy lầu! Yên tâm nắm giữ đi cùng doanh nghiệp anh em nhé!

7 Likes

FLC mà tím là thị trường khởi sắc :3

1 Likes

CEO nay uy tín quá bác ơi! Hãy trả CEO về đúng vị trí của nó

1 Likes

Liệu đã tới chuỗi ngày thần thánh “Mở mắt là CE” chưa các bác?

2 Likes

thấy bác hnay chiến ghê, sáng thấy đống chim lợn vào cũng không ngồi im đc bác ạ. Mà chúng nó cứ tự sinh ra rồi tự nhiên mất hút đến lạ. KK.

1 Likes

thời gian qua cứ sáng là đỏ với sàn. ae nếm mật nằm gai r cũng sẽ thấy mở mắt ra là trần :smiley:

1 Likes

Đội chán nản thì ít, đội chim lợn thì nhiều, phải mau chóng sốc lại tinh thần, ôm hàng thật chặt đánh trận này hoá khiếp bọn cờ hó bất nhân kìm kẹp ae bấy lâu nay.

4 Likes

Anh em còn hàng thả tim tôi phát nhé :))))… x2 giá này mới về bờ, nhưng kệ mẹ, cởi trần là cứ sướng đã ae nhỉ

13 Likes

DIG của em cũng 7x mà cũng kẹ bán hết rồi nó lại phải tăng, cứ đánh trận CEO trước đã, thiên thời là ko thể ngăn cản :woozy_face:

1 Likes

ngày ngày đếm blue rồi sẽ xanh tím ngày ngày bác ơi. Đã lo tiền múc thêm rồi, chim lợn chúng nó bay nhảy làm mờ hết ý trí chiến đấu của anh em. Mà thôi kệ. Lò xo nén càng nhiều thì bật lại càng mạnh. KK

1 Likes

Nay sàn là tôi cũng phải x2 mới về bờ đó. Đã gồng đc tới -x2 thì cũng phải gồng đc tới ++x2 nhỉ!

3 Likes

ai múc dc giá 27.x ăn ngay 20% trong phiên. Quá ghê gớm

3 Likes