Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

1 Likes

dig ceo có phải bị sọc ko bác, tui để ý trong phiên cứ mua lên thì lại bán tháo xuống thậm chí lệch 2-3đ, dig phải kéo mạnh thật lực phiên nay mới xanh đk ko nó vẫn đì đỏ lòm

1 Likes

mấy thằng CTCK đó. Hôm qua nó vẫn short gần 500k

3 Likes

Múc 29.6 mà trung bình giá xuống bác ơi :laughing:

2 Likes

hôm nay nó sọc ở mốc 48 thấy khiếp hồn, mấy hôm trước mốc 52,58,62, nhìn mà cay, HL thực ra nó bán nhưng nó ko bán kiểu láo như vậy. Kể cả Ceo cũng bị sọc

3 Likes

Múc giá này cũng hơn 12% trong phiên rồi. Bằng gửi NH 2 năm. Chúc mừng bác

2 Likes

Từ mai ae đóng tk mấy hôm, kệ me cho bọn sọc nó chơi với nhau.

1 Likes

Chết dở, ae thấy tôi bắt đáy khét chưa??? Ối sống tiếp dc rồi. CEO lead dòng bds rồi kkk

2 Likes

còn xa bờ lắm bác , mà mua tích sản cứ có là em mua thôi bác ạ , chả quan tâm giá bao nhiêu nữa

2 Likes

thoải mái đi bác hehe tui x2 mới về bờ mà, chơi tới lúc này r thì chơi tiếp, bao giờ công ty mở bán hết toàn dự án r thì mới bán

2 Likes

Ceo đã quá rẻ để trổi dậy lòng tham của nđt rồi kkk. Khi lòng tham chiến thắng cp sẽ tăng🙂

1 Likes

Chúc mừng các bác hôm nay CEO đã trần. Tôi chỉ mua được mỗi phiên sàn , nay mua 28.2. Giờ là ôm chặt không bán vượt đỉnh cũ cũng chưa chớp mắt đâu. Khi nào vốn hoá 8 tỷ đô mới nhả. Haha

3 Likes

Niềm zui ở đây ko phải là xanh hay tím mà là dấu hiệu của tạo đáy đã hết. Máu ngừng rơi tim vẫn đập mạnh đầu óc vẫn minh mẫn đó là niềm zui của chuỗi ngày kế tiếp

1 Likes

Dòng tiền từ bên ngoài liệu có trở lại, tuần sau sẽ rõ.
Khi một thế hệ thua lỗ, cắt cổ phiếu đi thì dòng tiền ấy vẫn tồn tại, trực chờ để đổ vào những mã cổ phiếu có tiềm năng.
Quý ii, iii, iv. Sóng bds sẽ quay lại sớm hơn, tôi tin là như vậy!

6 Likes

CEO chạm đáy 30 bật lại cực mạnh, chứng tỏ tay to đang gom mạnh tại vùng giá này rồi.

1 Likes

chán phải nói.giờ tới hết tháng 6.mỗi dòng tiền đầu tư múc.ít.bọn đầu cơ nó muôn đời mua bán.không tính.

1 Likes

CEO nay khỏe quá, chắc sắp có tin hay rồi đây :)))

1 Likes

2 phiên nay thanh khoản chung toàn thị trường đã có phần khởi sắc, tiền lo sợ ra đi thì có tiền thèm khát giải ngân, hàng gì cũng vậy sợ vứt dép ra đi thì sẽ có 1 mớ ở ngoài chờ hốt hàng chiết khấu cụ ạ. Chờ hịch của cụ, KK.

2 Likes

anh nào đầu tư.căn chỉnh múc.đéo sợ thằng nào.hạt dẻ.

2 Likes

Nếu phi thẳng luôn không chỉnh thì khả năng bds dẫn sóng rất cao phỏng?

2 Likes