Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Lần sau có chỉnh đỏ, anh em có tin tức lên chia sẻ động viên cho nó vui. Đừng cứ xanh tím mới vào, nta lại nói anh em FOMO lùa gà :blush:

2 Likes

BDS dẫn sóng, trung quốc, mỹ, nhật… sẽ đầu tư ồ ạt vào VN, anh em tự tin thế đi bác. :)))))

1 Likes

Còn xét CEO DIG được hưởng gì từ bọn nước ngoài ấy bác, bọn ấy vào cũng giống như Him Lam mua DIG thôi, tương lai không biết có tốt đẹp gì không!

hôm qua bắt theo nhận định, có vẻ đã đúng dù chệnh nhịp mất 1 phiên. RSI hội tụ rồi

1 Likes

vâng bác, với dàn biệt thự ở vịnh bái tử long, rồi sẽ có lúc quỹ ngoại vào múc CEO. thiên thời CEO có như bác chủ top đã nói rất kĩ.

1 Likes

lúc tháng 7 tin kinh tết tốt mới ok.đoạn này cti ck doạ gom.tổ bà nó.kkk.

4 Likes

lúc đỏ nặng mới cần anh em.tím không cần. :laughing:

1 Likes

Sung lực của game pht 1:1 nữa bác ak. Hy vọng đủ khả năng về đón các ae đang kẹt hàng sớm.

3 Likes

Có thông tin bọn tự doanh chi hơn k tỷ múc. Các bố bán vùng này làm giàu cho tụi nó hết

1 Likes

Vâng bác. Cứ đỏ là e hốt ạ. Từ 64 cũng về đc 46 rồi :grin:

2 Likes

Bảo sao nó giấu thông tin giao dịch như mèo giấu cứt. Dm vào sòng là ae phải tỉnh ko nó cướp hết.

5 Likes

hôm nay 5 dòng kẻ chắc VDS no đẫy cổ bds.vì chúng nó nhận định tt tiêu cực.

2 Likes

Mịa. Nhỏ lẻ nào ăn cả chục tr cổ dig.? Đúng sòng bạc bịp. Hàng ngon bố tử thủ xem bọn nó làm j. Chết ae f0 thôi

2 Likes

ăn ít,ko margin ăn dc bền.mua dc ít nào hay ít đó.

3 Likes

Bạn quá dữ, đầu tư cổ phiếu như đi đánh giặc, dẹp từ Tây sang đông…

1 Likes

bác giống tui… tiền thịt thì chấp chúng nó bầy bát quái trận tầm nhìn 2-3 năm… LÀ HẢO HÁN CÓ CHI PHẢI SỢ… KHÀ KHÀ

3 Likes

chấp cmn 15 năm đi. :laughing:

1 Likes

tiền cổ tức dig múc CEO.tích sản.

1 Likes

cỡ đó… tầm nhìn bác gần song hành với ĐỘC CÔ CẦU BẠI A7 r… khà khà
quan điểm tui là cứ vượt 2 căn shophouse là tui lại rút ít phang thêm 1 căn

1 Likes