Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

ok.thế là đại gia.

1 Likes

3 Likes

Mục tiêu 2025, bay sớm thì bán, bay chậm thì thong thả. Tiền thịt, ko cần gấp, vô tư vui vẻ.

4 Likes

Năm nay mở bán liên tục tới cuối năm. Ghê quá, ghê quá!!! Vô mánh rồi

3 Likes

Tháng 5, Tháng 8, Tháng 11, Tháng 12 ra hàng liên tục

3 Likes

chẹp chẹp . kho vàng luôn r =)))

2 Likes

Haha thế mà CEO tăng vốn 1:1, cổ đông hiện hữu có quyền mua 1: 0,98 có bác cứ hỏi CT Bình hoài, ngon không thể tả nổi. Tôi ủng hộ nhiệt tình luôn. Haha vững tin CEO 8 tỷ đô mới ra

3 Likes

Nhà chủ tịch bao việc, bán bao hàng thế mà lũ chim lợn nó chim chuột linh tinh

1 Likes

Xúc mạnh ủng hộ CT chứ còn gì nữa

2 Likes

Sáng nay nhìn giá 27,5 ko có tiền múc mà rớt nước mắt…:sob:

2 Likes

Ngay thời điểm xanh tím này, mình vẫn hi vọng anh em để đi được đường dài hạn chế margin mua đuổi giúp nhé, mình không nghĩ đám T3 dễ ăn trên máu anh em vậy đâu, dù là vậy nên tận hưởng " và gáy xíu" những lúc này chứ giai đoạn này nhiều anh em nghĩ quẩn bỏ mẹ :rofl: :rofl: :rofl:

Việc VNI thủng đáy dù cầu tốt nhưng chủ yếu là tổ chức chơi PS và kéo rất nhanh vào cuối phiên, ngoài ra việc PS vol đang rất khủng và dường như đang rất " dễ ăn " mới đáng để anh em tĩnh tâm lại trước khi đụng đến margin nhé. Tại thời điểm ở ngay hỗ trợ hoặc thủng hỗ trợ, tổ chức chỉ cần dùng trăm tỷ là đủ đạp VN30 chấp nhận lỗ CKCS nhưng bỏ vài K tỷ ăn short phái sinh rất đậm khi dòng tiền còn tâm lý và cổ phiếu đang ở ranh giới hỗ trợ. MÌNH KHÔNG MUỐN ANH EM TIÊU CỰC NHƯNG NÊN THẬN TRỌNG

9 Likes

Giờ cạch margin thôi bác ơi, chậm chậm tí cũng dc, nhường các bác đại gia trước hết vậy.

1 Likes

Sáng mai canh múc sớm giá đỏ thì tốt.có vẻ tt ổn định tâm lý rồi

2 Likes

Liệu có mai giá dưới 33 để múc đc k bác

1 Likes

ô nghĩ nó mua thật à, sao các ô ngây thơ thế, pic bên đấy ae đừng tương tác chim lợn nữa, giống bên này này, có chỗ cho ae sinh hoạt

1 Likes

Ae cầm dài hạn, lại mua dòng liên tục, vậy là các bác nhảy ra nhảy vào, magin đa phần là lỗ rồi.

1 Likes

Hi vọng là " đéo có :rofl::rofl::rofl:" hnay gáy cái đi anh em ạ, chuyện 1 3 ngày sau tính sau.

4 Likes

Tôi có một chia sẻ với các Ông là ntn:

Tôi chưa từng thấy một ông thuần phân tích kỹ thuật nào Tay trắng tạo cơ đồ 100 tỷ cả.

Tôi chỉ thấy nhiều người phá sản, bán nhà, tự tử,… trong cái thị trường này.

Và những nhà đầu tư thành công nhất đều chiến thắng bằng cách phân tích và đầu tư giá trị họ có hàng trăm, hàng nghìn tỷ, thậm trí hàng nhiều tỷ đô la.

Bài học này là bài học quan trọng cho những ai muốn leo lên đỉnh cao trong đầu tư Chứng khoán.

6 Likes

Cú này bật x5 150k ko b? :grinning_face_with_smiling_eyes:

gáy to vào.giảm 1 mạch 70k về 27k.sợ đéo thằng nào nữa?kkk. :laughing:

1 Likes