Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Các cháu lõm có 10% đã bắt đầu cắt lỗ r quay ra chim lợn r cụ ạ

4 Likes

Mai mốt anh em.nhớ theo dõi mở bán Vân Đồn và cập nhật giỏ hàng giúp mọi người nhé.

Đặc biệt là điệp viên @Letrananh0201 nhé.

8 Likes

E xin báo cáo là e đã vào trạng thái full hàng vào ngày hôm nay và chờ đợi

1 Likes

mua được 1 - 200 cổ, lỗ vài % cắt xong quay ra chửi :)) chạy đủ các livestream xin lời khuyên cắt hay giữ

3 Likes

Đầu tư giá trị

3 Likes

Cổ tức theo % là tính theo mệnh giá mà

1 Likes

Chào ngày mới cả nhà! Tôi vẫn đọc hết bài của mọi người nhé! Thấy mọi người vui tôi cũng vui lây, cho đi tử tế với đời xin nhận lại tự tại nơi tâm. Sau này vẫn còn rung lắc, nhưng sẽ tách lớp cổ phiếu giá trị tốt sẽ được chú ý hơn, lực cầu lúc nào cũng sẽ tốt. Có tin mới lại cập nhật, rãnh chém gió cùng mọi người, tôi dành thời gian nhiều hơn cho các dự án của tôi và mấy quyển sách đang đọc còn dang dở, tàu có rung lắc tôi lại lên xoa dầu, phát thuốc cho ae không bị choáng. Love all!

26 Likes

Trong nhóm đã có rất nhiều các anh em nhiệt tình xông xáo lúc khó khăn, em xin phép âm thầm like bài và gắn cờ CL :joy:

6 Likes

Ae ngày mới tốt lành. Một cây CE nhé!

10 Likes

Chúc anh em ngày mới tốt lành, đừng quên update thông tin cho nhau nhé. Hnay đánh dấu thêm việc tiền trong tk của các bạn đang phai mờ dần rồi đấy.

5 Likes

Táng 10 cây ce cho máu bác. Nhịn lâu lắm rồi. :star_struck:

2 Likes

hình ảnh

Thật sự thì e k quan tâm nhiều việc HL bán đâu.vì trước dhcd A7 cũng nói bán gần hết rồi nhưn sau đó nó vẫn bán mạnh,tiếp theo là CT nói đã thoả thuận mua lại cp của HL nhưng k có.từ đó đến giờ nó vẫn bán.cổ đông vẫn tin tưởng,tổ chức vẫn mua vào thì cho nó bán thoải mái đi.Nếu cứ quan tâm việc cổ đông lớn bán như vậy nếu sau này cũng có 1 động thái bán từ cổ đông lớn thì chắc nhỏ lẻ sẽ chạy theo hết.Như vậy k tốt cho giá cp chút nào.

6 Likes

CEO bôc đầu hết tuần này cho em nhờ

Nhìn nước dưa này thì dễ là CE trong phiên sáng

1 Likes

Chào ngày mới ae!! mở mắt vẫn chưa CE à

2 Likes

Chúc ae tận hưởng ngày mới vui vẻ.CE cả tuần nhé

3 Likes

Vội làm gì bác, cứ từ từ rồi em nó sẽ lên.

2 Likes

Vào chậm tý phải khớp giá 34.9 các bác ạ haha

1 Likes

E chỉ muốn nó lên từ từ mà ổn định thôi chứ tăng sốc rồi lại giảm sốc chỉ béo mấy anh T+

2 Likes