Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Mới lướt tóp tóp tí đã thấy mấy broker CL hàng A7 ngập trời. lạ thật

1 Likes

Thế chắc A7 bận đi xả stress rồi.kaka

Có vài vấn đề tôi viết ở các bình luận cũ rồi bác. Bác chịu khó kéo xem nhé.
Nhận định ceo về 3x được kéo lên tôi cũng nói vài ngày trước rồi.

2 Likes

Ok cám ơn bác

1 Likes

lướt hỏng não.cổ tức 60%,80%/năm tính trên vốn cũng giầu.đại gia dồi. :laughing:

2 Likes

Vào lướt tiktok xem bọn nhóc đó có mấy đứa cgai còn ở trọ bác ơi.nhìn mặt chỉ muốn đá vào mõm.

5 Likes

Tụi nó cắt ngay kẹt hán rồi, chim lợn để cp xuống, nhưng đéo xuống, nên gào thét đó mờ kkk

2 Likes

7 Likes

kaka, nói vậy thì cũng kì, nhưng mà suy nghĩ của tôi cũng y như bác.

3 Likes

Nhìn giá của các Bác em còn thèm mà ko làm gì đc. Em x3 mới về bờ. All in dig , ceo, l14 9x, 11x, 38x mà vẫn lac quan :innocent::innocent:

7 Likes

Ae note lại để chúc mừng sinh nhật A7 thôi.

3 Likes

4 Likes

Haha bác King.5555 chúc mừng SN A7 nay tôi cũng vào chúc theo! Thế là chúc trật rồi!

2 Likes

Anh em chuyển sang chơi cktg đi nhé, vì có anh cả VNI dự báo chỉ số cho rồi. VNI xanh thì TG xanh còn đỏ thì TG đỏ nhé.

5 Likes

đáy chưa đáy chưa? Sáng nay phải xử lý ít margin. Tài khoản mình mà phải xử lý margin thì chắc đáy thật. kkk.

2 Likes

Thông tin hơi " nhạy cảm" nhưng đúng thực tế anh em nhỉ :blush:

Chả lẽ tôi lại đi siết, đi đánh thuế họ hàng nhà tôi ???

8 Likes

Qua vừa nói xong bác nhỉ, vni là kim chỉ nam rồi

2 Likes

Anh cả cktg và crypto mà :rofl::rofl::rofl: nó giờ giống như kiểu Flc xanh tím thì VNI hồi ấy :blush:

3 Likes

Bên ngoài rất nhiều f0 vẫn lao vào mua dig ceo l14 mà không tìm hiểu kỹ doanh nghiệp. Các cháu mới ra trường hoặc đang còn ngồi ghế sinh viên lên các trang fb xin tư vấn khi đang lõm 15% ôi, nhìn lại cái danh mục hiện tại của tôi còn choe choét hơn cả các cháu nó.

5 Likes

Hết nó lại xin thêm gối đầu :smiley:

3 Likes