Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ae đừng cãi nhau vs cl.
Cứ gắn cờ nó đi

1 Likes

Thư giãn nào ae. Miếng bánh to lắm, ở đó ngân hàng nó mà chê.

2 Likes

chửi cho nó bớt chim.kkk

1 Likes

Siết từ 2012 đến giờ mà các bác. Nhưng Việt Nam có đặc thù đổi bơm tiền lấy GDP nên nó phải vào đất để hấp thụ không thì lạm phát còn đất tuy phi liên tục nhưng không có trong rổ tính CPI. Haha

2 Likes

Thật bạn em đang làm bank nó kêu khách mua bdss nhieu lắm .
Nhưng bank nó cần cân đối giưaz các khoản cho vay sx ngắn và các khoản dài hạn chưa kể các khoản đc cơ cấu nợ đợt dịch covid nên room tạm ko có.
Khi nào các khoản lớn ngắn ngày về nó sẽ mở lại.
Đây cứ kếu siết bds,k hiểu lun.
Còn vụ ls ưu đãi v thì thời gian càng dài thì trong năm đầu ngta sẽ để ls thấp để hút khách. Nó khác ls ưu đãi cho 10 năm 20 năm bác

1 Likes

Thay vì nói nhẹ nhàng để ae cùng thảo luận thì vào cái ông chửi ngta ngay bảo cái bảng kia bố láo khác gì bảo bác ấy đưa ra thông tin bố láo.nếu đã cùng chí hướng dù ngắn hạn hay dài hạn thì nên tiếp thu ý kiến của nhau.phản bác cũng tốt nhưng đừng căng thẳng quá.bác mới tham gia pic này nên cmt có chừng mực 1 chút.còn nếu cảm thấy pic này ko đủ trình độ để bác góp ý thì mời bác đi ra.

4 Likes

Đúng a.
E nằm vùng trên fb của banker họ cập ls ưu đãi tới thời điểm hiện tại mờ :smiley:

1 Likes

Ờ thì t xl,còn việc t cãi là cái ls bọn nó cập nhật bố láo để tìm kiếm kh,còn thực tế nó đã để %/năm kia thấp như thế là ko đúng

4 Likes

Ok. T chấp nhận lời xl của bạn

4 Likes

Túm lại sóng Thần BĐS còn ở phía trước. Các bác cứ vững tin và đầu tu dài hạn là sẽ giầu sang, phú quý.

Thôi mỗi ae cập nhật thông tin từ nguồn khác nhau.lúc này đúng lúc này sai.dĩ hoà vi quý thôi.mấy khi tím mà ae quạo lên như vậy.tự nhiên pic mất vui

3 Likes

Âm thầm phím hàng chăng bác.

1 Likes

Nhưng nay không thấy bác A7 xuất hiện nhỉ, lúc buồn thì bác ấy ở mọi nơi, lúc vui chả thấy đâu

1 Likes

Bác tham gia pic nếu có thông tin nào liên quan đến doanh nghiệp hay vĩ mô thì chia sẻ cùng ae nhé.ae trong này đều cầm dài hạn đó.tránh mâu thuẫn nhau.

1 Likes

Biết ngắn hạn, 1 số con sẽ tăng ấy, nhưng tính tôi ko thích lướt hihi.

2 Likes

Hình như nay sn A7

Vì bác biết là hàng ngon rồi chứ gì, kkk. Đã chọn hàng ngon rồi sao nhảy đi chỗ khác dc nữa.

tôi vừa xem rồi, 2 mấy cơ mà

E để ý bác mấy hôm nay cho thấy bác là cao thủ và có tầm nhìn xa.bác tham gia chia sẻ chút kinh nghiệm và có thông tin thì chia sẻ giúp ae trong này nhé.thanks bác

1 Likes

Mấy thằng em tôi, thằng nào mắt cũng đen thui, thiếu ngủ, đổi lại ăn vài chục %. Tôi chơi vui, bình tĩnh, ko gấp gáp.

1 Likes