Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Năm 2021 tín dụng là 10,4 tr tỷ năm nay tầm 11.8-12 tr tỷ, tăng thêm 2 tr tỷ chưa kể đầu tư công và các gói kích thích kinh tế

2 Likes

Ủa v luên quan j tới ls ưu đãi của các bank ngta công bố zi???
Bank m dừng gn thi bank khác cũng dừng à tg não lợn

T bảo nó là cái bảng bố láo,vì cái lãi suất đó ko đúng là sai à

Bố láo hay ko thì m đi mà hỏi bank đó.
Ngta cập nhật ls ƯU ĐÃI nha con lợn.
Ưu đãi là trong tgian 6m hoac 1y tuỳ kh chọn. Và có nhìn cái kì hạn ko z tg ngu :laughing:
M ngu quá t chịu m luôn r .

chim ak.nhìn cái kỳ hạn của người ta đi

1 Likes

Chuẩn r anh.
Cái kì hạn đó là max ping có những bank ngta k có kì hạn đó và đây là ls ưu đãi cho 6m hoặc 1y tuỳ kh chọn.
Nó cứ đi caiz việc siết
E chịu lun :laughing:

1 Likes

Ủa đm con lợn ngu này,cái kỳ hạn là thời gian mày đc vay tối đa,tỷ lệ kia là tỷ lệ max trên tài sản,còn cái ls ưu đãi t đang nói là sai vì ko bao h thấp như thế,con lợn như m có vấn đề đọc hiểu à

rồi đâu lại có đó thôi.

1 Likes

Càng siết giá đất càng tăng. Doanh nghiệp tốt lại càng giàu to. Kaka

Đa số bds giờ cho vay hết mà, trừ khi lên các vùng cao mua đất lúa, đất rừng. Vụ siết tín dụng khó lắm. Đại hội cổ đông, a bình rất tự tin vụ này, họ siết “nội dung” thôi.

anh em không múc giá 20k,30k.lúc 50k không múc là ok.tùy. :laughing:

Bạn nói chỉ đúng với NH nào đã vượt quá mức thôi còn các ông lớn vẫn vô tư chỉ hạn chế các dự án bánh vẽ, ảo thôi.Em dâu tôi làm ở Vietinbank còn hỏi bác có vay không.

đừng lúc 30k bán lỗ.50k hất lên múc do tham.ổn. :laughing:

1 Likes

Đm e đang nói cái ls kia của cái bảng nó là sai vì nó để %/năm chứ ko phải 3 hay 6 tháng mà cái thằng dbrr kia nó cãi từ nãy đến h,còn về bản chất đất càng ngày càng có giá vì nó đc hưởng lợi quá nhiều.còn cái e nói ở đây là ngắn hạn bank và bds đang bị siết

năm nào chả siết.nhưng siết đc lâu đâu.ko cho đất hấp thụ thì bơm ra nghành nào hấp thụ nổi?

Mày bị ngu ah con lợn.
Ls ưu đãi naod cho 30 năm???
Ls ưu đãi là dưới 1 năm chứ bao lâu nữa.
Con lợn ngu :laughing:

Nó cũng tuỳ từng ngân hàng nhưng ko thể phủ nhận việc xin cấp tín dụng của dự án về ít hay nhiều đang bị hạn chế

Gắn cờ đi chứ cãi nhau chi cho tiêu cực vậy

2 Likes

bây giờ tao là ngân hàng,room tín dụng của tao đang thừa mứa.tao đếu cho bọn tôm cá lợn gà rủi ro vay nhiều đấy,tao cho bọn có tsan vay ,nhưng mak tao muốn cho vay nhiều chẳng nhé tao lại đi nâng ls lên để cho bọn có ts nó nhìn nó chạy ak.thế cho dễ hiểu,nên tao cho nó vay vài chục năm.với ls ưu đãi

Câu đầu tiên ông rep người ta đã chửi ngta rồi, xem lại bản thân trước hả phê phán người khác để cuộc sống bớt cãi vả nhé

1 Likes