Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hnay là Một pha test cung kinh điển đấy

1 Likes

Đất nền vùng ven hiện không phải là ưu tiên của chính phủ, ưu tiên của chính phủ là những sản phẩm tạo ra giá trị hàng chục hàng trăm năm như BDS dân cư, bds cho thuê CN, BDS du lịch nghĩ dưỡng…

Đất nền vùng ven khác với các dự án pháp lý vùng ven nhé, khi siết phân lô bán nền cũng vây. Những dự án làm luôn cả khu dân cư, xây dựng và bán nhà thì được…còn đất nền chỉ mua đi bán lại đang bị siết cổ đấy.

5 Likes

đúng.nói chung thế.nó giống đang có mỗi lợn ăn.giờ thêm đống thịt bò í.

2 Likes

Đọc lại comts của mình ở trên để phân biệt đất nền và dự án khu dân cư vùng ven nhé. Đó cũng là yếu tố làm cho DIG nó khác biệt với đám phân lô bán nền nhé bác.

3 Likes

giảm hót là chung.dig dưới kì vọng.không liên quan đến cổ.giá cổ do cti ck làm. :laughing:

2 Likes

Lại chuẩn bị có thêm đệ tử quay xe ak.thầy có lái cổ phiếu đâu mà kéo.ở đây là pic ceo.

2 Likes

Anh em bên DIG đánh nhau vkl - trận này anh A7 phải thắng anh nhé @Sieucophieu12345

10 Likes

Bên kia, HL mới “dội bom” hay sao mà về đỏ luôn rồi.

2 Likes

Mấy thằng xàm đó, đệ tử gì kkk

1 Likes

các bạn cứ tag mod suzy vào khóa mõm, đừng tương tác, tiêu cực mệt mỏi lắm.

2 Likes

Tôi cũng đoán là HL ra hàng.

1 Likes

Chiều DIG sẽ tím, himlam bán hết hnay rồi

2 Likes

E cơm cháo rồi ngủ giấc đây.2h chiều dậy xem tình hình chiến sự rồi làm việc tiếp hehe

3 Likes

Bác có chắc là HL bán hết hôm nay ko ? Lúc nãy có bác nào up lên là HL còn hơn 7 triệu cổ.

2 Likes

Lo kiếm tiền đi còn săn hàng rẻ, thanh niên gì ngủ giờ này hỏi sao chưa có người yêu :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

HL bán hết hay không kệ nó, khi nào nó thông báo hết thì hết. Bác nhiều fake news về HL chưa đủ cho DIG khốn khổ hay sao anh em???

2 Likes

Các hạ ko tin DIG ah

Chiều ổn hết thôi ae, nhìn con DIG bị táng như thế còn ko sập đc, sọc h đái ra máu rồi. Thị trường chung thì test cung, vol tịt, xoắn cái gì đc nhỉ

1 Likes

Về cơ bản với tôi thì việc HL bán như nào và lúc nào hết cũng thì cũng kệ nó thôi, ko phải là vấn đề tôi quan tâm nhiều bác.

1 Likes

sọc sạch j tầm này bác.nay lại nổ quả vol đớp hàng nữa thôi mak.kkk

1 Likes