Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tôi tin vào bản thân và nhận định, tôi cũng muốn chia sẻ cách tư duy đầu tư như vậy chứ không huyễn hoặc nhau ở cái topic.

Việc một con cổ phiếu mạnh nó lên bằng chính sức nó chứ ko phải fake news, thế nên tôi cũng chia sẻ anh em ở đây trong sạch, chia sẻ tin có tính xác thực cao, như vậy sau này sẽ không ai quay lại chửi anh em lùa gà này nọ, vui vẻ.

Khi lên thì DN tốt đủ kiểu, nhưng khi xuống là các bạn ra bao nhiêu thứ hợp lý nó nào là lái, nào là up bô…

13 Likes

Hic bác nói câu mà cả họ nhà e hay nói rồi đấy.e đi vay tiền múc thêm tbg vậy.hôm qua ga 69 nay e đã về ga 67 rồi nhé.

3 Likes

Nó bán bao nhiêu sẽ có người cân hết mà. 7tr cổ nó bán 1 phiên là hết, hwa nó cũng bán 7tr mà

1 Likes

Để tồn tại và kiếm ăn được ở thị trường này,người có kinh nghiệm chắc chắn sẽ biết tin vào đâu.

Và đường dài nếu cổ phiếu tốt cũng sẽ đi lên theo đúng giá trị thật của nó mà không phụ thuộc vào ai cả.Chỉ là có tin để đi cùng hay không.

Thông tin trung thực,xác thực cao.Vậy ai ko trung thực,xác thực thấp?

Ko nói hết sạch thì nói về cơ bản là hết hàng cũng đc bác ak.trước nó xả như lũ giờ thì như mưa phùn thôi.dù là ngọn cỏ cũng ngấm được hết.chấp bán.

2 Likes

Đúng rồi, đầu tư mà cứ canh từng line làm gì. Rẻ có tiền là múc thôi

ô hay ông biến mẹ đi chứ ông sang đây nói ngào ngáo chi vậy? Ông có thấy cái topic CEO không?

4 Likes

haha.Các hạ không đủ bình tĩnh để nói thì thôi.Té cho rồi.=)) Né.

chiến thắng về tay ace cổ đông ở lại rồi bác. Chiều “Blue” ngược thôi, KK.

1 Likes

Thực tế anh em cầm dài thì là thắng thôi, ngắn hạn kệ nó chứ cứ vậy đám T3 dễ ăn hàng quá.

Anyway là CEO vẫn khỏe và dẫn dắt anh em :muscle: :muscle: :muscle:

2 Likes

Ngắn hạn chấp chỉnh 20-30% nữa, càng có cơ hội mua rẻ. Hehe. Sáng giữ được sắc xanh, lại beer tiếp thôi ace.

1 Likes

Mẹ chiều ko ce đời ko nể

1 Likes

Cảm giác chơi chứng phê thật.e mới vào từ tháng 11 năm ngoái mà trải qua bao nhiêu cung bậc cảm xúc rồi.ae nào F0 giơ tay điểm danh phát.ae chuẩn bị lên lớp nào

4 Likes

Xong trận này ae tụi mình thành Fn luôn nhỉ, vì cầm mãi éo bán :))

4 Likes

Vừa vào tt nhưng full giáp luôn rồi.kháng hết các thể loại CL to CL bé.e tự nhận kém nên chỉ biết bám càng đi theo bước chân người khổng lồ thôi.bản lĩnh đôi khi chỉ nằm ở chữ Nhẫn

2 Likes

Nay bận quá không có thời gian, nhưng nghía cái là biết ceo mạnh - lead nhịp này rồi + biên giao động lớn + nay tiền mình về nên…xin phép các bác đầu giờ mình nhập thêm hàng nhé :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nhẫn chờ thời cơ.

1 Likes

Còn tiền là vua :))

2 Likes

phiên nay đóng gần như tím của bên hose rồi còn gì, bds lead thôi

Nay Vni tịt vol nhưng CEO vol vẫn đều, quá khoẻ rồi

1 Likes