Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Trong ngắn hạn, tôi ko nghĩ nó sẽ phi mạnh đâu. Tôi nghĩ nó đang giữ vùng hỗ trợ để chống panic sell.
Nhỏ lẻ vào giai đoạn này đa số t3. Ko kỳ vọng bền.
Tôi chỉ tin dài hạn, ko giỏi đoán ngắn hạn.
Target tôi là 2025, sớm hơn thì bán, ko thì thong thả vui vẻ.

2 Likes

Ở Việt Nam muốn thắng trên TTCK chỉ có một cách duy nhất là chọn DN tốt hợp thiên thời và ôm lỳ như trâu. Càng giảm càng phải Múc. Hoảng loạn càng tốt MG cho căng phồng rồi nằm im. Haha

2 Likes

Thực ra chính phủ biết hết. Họ biết từ nhiều năm trước. Nhưng nhiều giai đoạn cần đánh đổi.
Đúng như tinh thần bác nói, về dài hạn tôi tin sẽ tốt dần lên. Nhưng tôi ko nghĩ năm nay hay năm sau sẽ bỏ được cảnh sớm đỏ chiều tím.

2 Likes

Nói vậy thôi bạn ơi, giờ này cp sờ đến đâu nát đến đấy đấy :rofl::rofl::rofl:

Luật cho phép thì quyền nằm trong tay kẻ nhiều tiền, cơ bản họ chơi đúng luật.

Bác đánh kiểu này thì không thắng không được rồi.

1 Likes

Ceo cứ về đầu 2 là có 2 cây trần. Ván bài này bao gồm nhiều bên, và có những thằng núp lùm. Tôi suy nghĩ cả tháng nay về thằng núp lùm ko muốn ceo về 2x. Sr việc này tôi ko nói trên diễn đàn được.

2 Likes

an chí không mơ din.chết tất đó. :laughing:

1 Likes

Có phải có mỗi 1 phe đâu bác, càng thế càng tốt, càng được chú ý. Chắc bác cũng đã lọc hàng trăm mã, mà cổ phiếu ở vn nó có đa dạng nhiều như ở bển đâu bác.

1 Likes

Tôi MG vùng đáy nên chỉ tầm 10% TK an toàn tuyệt đối, sức mua chỉ nở ra thôi bác. Tôi không khuyên ai MG còn tôi thì đã có nghệ thuật rồi.

3 Likes

không biết đáy.bọn cti ck nó mới biết.đầu tư lâu thắng tất.

1 Likes

vậy bác chia sẻ luôn thế lực nào đã đánh CEO từ 74-75 về 30 với bác. Em nằm mơ các thể loại sự kiện giảm, kể cả chiến tranh biển đông cũng ko nghĩ nó về tầm giá này.
:)))))
Cám ơn bác nhiều!

1 Likes

Sorry bác, đụng chạm nhiều. Cái này ae tôi nói khi cà phê thôi. Và cũng chỉ dùng phương pháp khoanh vùng, ko thể chắc chắn 100%.
Và kiến thức cơ bản cho bác.

1. Ai tham gia sòng bài này?
  2. Ai thích giá xuống nhất?
    Thế nhé, 10 năm tôi mới trả lời được câu này.
2 Likes

Ví dụ như đợt này khi sàn la liệt không ai mua thì tôi sẽ MG múc CEO sàn 30, DIG giá 50.4. Còn đủ để câu sàn thêm 4 phiên mà nó đã lên, tôi nay phải Múc hết CEO giá 35. Haha tôi quen rồi phải hoảng loạn là tôi đi câu sàn tầm 5 phiên.

4 Likes

Thôi đừng trả lời cái đó bác ơi. Cũng phải có người đó để điều tiết chứ bác, ai cũng quan trọng cả.

1 Likes

đúng.tôi múc ct khác tí.lỗ to kì vọng lớn múc.dig A7 hô múc lúc đang ngờ vực.

1 Likes

Bác thật tâm đấy!

1 Likes

Lên nào

Ceo có nhiều đội lái vào, họ upbo lẫn nhau cũng có.Nhỏ lẻ ở giữa chịu trận

Chuỗi ngày tử thủ liệu đã qua! Nếu mai CE tiếp chính thức xác nhận đi vào game tăng vốn chưa ae?
Ceo pht 1:1 giá 10k còn tin gì có thể đạp nổi nó nữa?
Trước mắt là ra hàng Vân Đồn, từ giờ tới cuối năm mà bán cháy hàng thì sao nhỉ?

2 Likes

CE nốt thứ 6 rồi sang tuần tích lũy lại là đẹp nhất cụ ạ.

2 Likes