Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cũng chả phải lì gì cả :blush: đang cầm hàng ngon thì cứ cầm nhưng đừng margin là được.

1 Likes

Là e đây! Qua mới hứa với bác kia bên pic DIG nay trần tiếp sẽ đổi Avatar, hic tiếc quá!

1 Likes

Kaka dùng app chụp cho tươi sáng còn đi cua gái a ak.

1 Likes

Ko có CL nào ở đây hay T+ đâu mà bác cmt thế.bị đuổi đi hết rồi nhé

1 Likes

Tím 2 cây xong ông nào cũng thay ava nhìn bóng xà bông dễ sợ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Quả mũ với kính trông như em giai mít tơ Đờm…

1 Likes

Tưởng Vũ Hà.

Má tưởng cl gắn cờ luôn :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Nó đó…:joy:

1 Likes

Thím đó chưa có ny đo

1 Likes

CEO bọn đánh T+ bị giữ ở giá cao nhiều lắm , nên bảo sóng thần cũng chưa đc đâu , mà càng tốt càng có giá ngon để tích sản, mình ko có tiền nhiều để mua to thì cứ giá thấp hơn giá vốn mua là xúc tích sản , hehee

3 Likes

Mình đu đỉnh ceo 29, thoát 32, vào in all 46 lúc t10/2021 tới giờ, chả quan tâm AE vô tư!!!

2 Likes

Các bạn phải rèn luyền bản lĩnh như anh em chơi crypto bọn tôi nhảy qua đây này. Phân tích đủ thứ kỹ thuật và bền gan khủng khiếp.

Đây là một case kinh khủng cho các bạn coi, rớt như CEO ăn thua mẹ gì.

Nếu ở VN thì đi nhảy lầu khắp nơi đấy.

5 Likes

Ko đc làm anh @Linka456 thì e nguyện làm phi công bác ak.nhìn như zai 18 thế này cơ mà kaka

1 Likes

Quả mũ màu hơi thiếu phong thủy

2 Likes

Màu ghét vđ…:joy:

1 Likes

Thôi chết.bác nói vậy e cũng thấy hơi sai sai rồi.nhà chỉ có mũ xanh vs đỏ thôi k có mũ tím.e vừa đặt cái áo tím rồi.mai hàng về chụp là e thay avt liền

2 Likes

Đùa chứ trên cái diễn đàn này có pic nào vui như pic này của ae mình k nhỉ.đỏ cũng đùa mà tím cũng đùa dc vs nhau.

3 Likes

Trước mắt thì tôi ko rõ, tầm 3-6 tháng nữa tiền ngoài xã hội đổ vào như quân nguyên.

Hiện nay các tin tức vĩ mô ra rất nhiều, nguồn cung bds khan hiếm, tình trạng lạm phát sắp tới ở Việt Nam có báo cáo cụ thể tình hình 6 tháng đầu năm thì các con giời mới nhao nhác lên.

3 Likes

Bit chỉnh phát nào chả 60 70%. Kinh hồn vãi

1 Likes