Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Dig mới hồi tí là lập níc mới nhỉ, xàm, đi dc đoạn đường thay pic.

1 Likes

K phải bác ak.vì pic cũ kia CL nhiều quá.rác quá nhiều.và chủ pic cũng k tương tác cùng ae nên k có ai có tiếng nói để đuổi bớt CL đi cả.cứ tranh cãi CL nhiều k có tính xây dựng pic nào cả

1 Likes

Sang cái khác nó cũng phá, đừng tương tác là dc.

1 Likes

Nhưng nói rồi có ai chịu nghe đâu.mấy ông mới vào cũng hùng hồn chửi CL đc mấy hôm lại cũng bị nó doạ cho chạy mất.nhà mới xem thế nào.pic CEO này cũng mới lập từ 2/4 thôi mà.cũng mới đó mà chất lượng rất tốt

1 Likes

Moá cua gái đầu tư dữ người anh toi =]]]

1 Likes

E nghĩ thằng nào nó fake đấy chứ em nào để cái mặt như vậy đi spam khắp nơi, ngta chửi cho không thấy nhục. Viết chữ còn chẳng xong nữa là.

1 Likes

Ko quan tâm lắm.dù e cũng háu gái xinh.nhưng gái xinh mà ngu thì e cũng chịu.cứ gắn cờ đuổi nó đi là xong

1 Likes

Kaka ae vẫn nhận ra là mừng rồi

2 Likes

Haha

2 Likes

Thấy nhiều bác nói nên tò mò zoom vô avatar thôi, thấy có tí nét. Chứ bình thường chỉ lướt qua nội dung xem có gì hay thì đọc mà chữ viết không xong nên lướt luôn chẳng biết nó dùng ngôn ngữ gì và nói gì nữa.kk

2 Likes

Pic này kiểu như bị trấn yểm rồi.CL vào đây k đc nổi 5 cmt là bị out.kaka

3 Likes

E biết chứ mà downtrend thì tập trung nó một cái thì nhẹ đầu hơn. Vẫn theo dõi nhưng không bị ảnh hưởng bởi cảm xúc.
DJ, ETH hồi lại rồi kìa bác. Sáng mai ngủ dậy lại thấy xanh đẹp.

1 Likes

Cái nick dolinh gì đó là cú có gai chắc luôn. Cái kiểu giả gái xong cố tình tỏ ra ngây thơ để đỡ bị chửi nhưng mục đích ngay từ đầu vẫn là chim chuột.

1 Likes

Cripto toàn mấy ô đầu cơ chơi vs nhau. Chả có tí giá trị nào nên có lúc rớt hơn 90%. :grinning:

1 Likes

E bảo rồi xinh thì e ham lắm nhưng mà ngu thì e cũng chịu.next luôn

1 Likes

Phải vừa xinh vừa chiến như Đào Ngọc í nhỉ…:grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Xanh bộ đội phong thủy hơn, tôi hơn ô 5 tuổi thôi xin phép làm a nhá

1 Likes

Vâng bác ak.trong này trừ CL ra ai e cũng gọi là bác xưng e cả mà.

1 Likes

Chuẩn đét.k biết @Linka456 nhà CEO mình có kém chút nào k nhỉ.bản lĩnh thì có thể gọi là ngang tài ngang sức rồi đấy

1 Likes

Làm cổ đông CEO DIG 5 năm ko khéo lại vớ đc nữ tướng cùng mục tiêu Tự do tài chính sau này chỉ đi du lịch thì thích nhỉ. Cứ mơ đi!

1 Likes