Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

K ai đánh thuế giấc mơ cả.biết đâu bất ngờ bác ak kaka

crypto hay chứng mẽo nó không có biên độ, 1 phiên bay 50-80% là bt, chứng Việt còn dễ chơi chán haha

1 Likes

Chém gió cho vui :laughing:

1 Likes

Lại ngon rồi.kaka

2 Likes

Ae biết làm gì vs CL rồi nhỉ kaka

1 Likes

:joy: he he DJ giờ phụ thuộc vào VN-Index rồi

1 Likes

Bia bọt bét nhè vào chém gió ko thấy mấy ông Le ve đâu lặn mất tăm lại buồn

1 Likes

Ae giải toả đi nhậu hoặc ngủ sớm rồi kaka

1 Likes

Lạ thật mình vào f nhiều hơn cả nhìn bảng điện ko vào ngắm nhớ phết

2 Likes

Anh cũng chơi tạ à.
Nhìn quả đeo tay này chắc chơi cũng lâu r hả a :kissing:

1 Likes

Nhịp này e nghĩ k về 10xx đc đâu :))
Có khi phá 1500 đó

1 Likes

Đúng là nhà báo nói láo.

1 Likes

vừa vào múc ít em nó. sáng mai ko biết kiếm được tý nào ko bác ạ

1 Likes

Chứng khoán Mỹ đêm qua đỏ lửa. Dẫn đầu đà giảm bởi cổ phiếu công nghệ, khi mà dòng này đã tăng mạnh trong đại dịch đơn cử như Tesla tăng từ 50 lên hơn 1000. Bây giờ gần như cả thế giới đã sống chung với Covid, mọi người đi làm trở lại, dành ít thời gian ở nhà. Ngta xa rời những thứ ảo như game, crypto, đi ra ngoài trải nghiệm nhiều hơn => du lịch ổn => CEO ngon. FED tăng lãi suất làm nhà đầu tư lo sợ làm tăng chi phí của các cty này trong khi doanh thu có xu hướng giảm trong hiện tại và tương lai. Nhưng ở VN lãi suất những khoản vay an toàn như vay mua nhà và BDS vẫn thấp. Nhu cầu mua BDS vẫn ở mức cao. Điểm rơi lợi nhuận của CEO từ cuối 2022 trở đi. → CEO lại ngon. Nhìn đi nhìn lại vẫn thấy CEO ngon, cơ chỉ là giờ ngta dành ít thời gian ở nhà chơi chứng hơn nên tiền rút khỏi thị trường → loại bỏ một cơ số thành phần T+, nhưng mà ae ở đây đa giờ này toàn dạng lỳ và có nhìn dài. → CEO ổn định, bớt rung lắc, lại thơm.

8 Likes

Dịch cùng tắc biến, biến tắc thông, thông tắc cửu-> Hy vọng sau đợt thanh lọc đẫm máu này CEO sẽ thông thuận và bền bỉ trong lâu dài.

2 Likes

Hôm qua 4h chiều em mới được giải ngân 3 tỷ. Không biết nên mua đất hay mua CEO DIG đây các bác ạ.

3 Likes

Mua đất thời điểm này nếu có lãi khủng 1 năm căng nhất 50%, còn mua cổ đất 1 năm có thể lãi 500% thì cũng xứng đáng đầu tư.

3 Likes

Ôm giá này quá ngon rồi, với số vốn 3t lúc này là bạn chả lo gì nữa, cơ hội giàu có quá cao.

2 Likes

Chuyên gia lên VTV1 chém là đến tháng 3 năm sau về 900, méo hiểu sao cho 1 thằng lên nhận định zời ơi đất hỡi thế vào đúng lúc TT đang nhạy cảm như bây giờ.