Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

em kém xa bác ơiiiiiiii haha em vừa xấu vừa ngu, được cái lì với may kéo lại haha

1 Likes

em nghĩ cái web này phải thêm cái reaction haha như za.lo ấy, đọc cmt của các bác em cười sảng luôn :v

3 Likes

Mình có một thắc mắc là người thắc mắc đáng ra là vợ bạn thắc mắc nhưng không thắc mắc nhưng bạn lại thắc mắc và sao bạn không thắc mắc với vợ bạn mà bạn thắc mắc ở đây, sao vk bạn không lên đây thắc mắc vk topic mà cũng không thắc mắc với bạn mà bạn lại đi thắc mắc ???

6 Likes

chứng sỹ vượt được sóng gió, thì tự thân có khiếu hài hước mà. kkk. Comment zui, cho ae có hứng lên đọc. kkk. Xây PIC cho xôm tụ.

2 Likes

Đây nhé :rofl: :rofl:

2 Likes

Câu trả lời của bác làm em chóng mặt quá, em thắc mắc thì vợ em bảo lên đây thắc mắc với a e kkk

1 Likes

ý em là thả haha được rất nhiều lần ấy haha

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
hơi cực tí nhưng vấn làm đc nhé chị =))))))

1 Likes

Bác bị Xuân Bắc nhập ak.kaka

1 Likes

Vì nó ngon bác ơi

2 Likes
3 Likes

Đọc tin mới chưa bác.

2 Likes

Tiền giờ đã ít thì chớ, việc gì phải đâm đầu vào mấy em nặng mông.

2 Likes

mấy cái này tính chất ngoại giao thôi, không có ý nghĩa gì thực tế cả. Trừ khi nó hỗ trợ về mặt công nghệ để về T0 hoặc lô 1 or lô 10.

2 Likes

Không bác, cái này là cái điều tiết, chứ ngoại giao hay không cháu không biết. Chắc ai đó đã đầy hàng.

5 Likes

cổ đất ko lead thì VNI nát bét

3 Likes

VPS cứ 30p nện 1 tin nhắn gạ qua đánh PS, tụi này ngày càng vớ vẩn.

2 Likes

nay t+ nó chốt ác đấy

Nay mai kia là 3 ngày T+ táng nhưng DIG và CEO vẫn khỏe nhỉ. 2 con này nó tạo hiệu ứng co toàn Midcap chứ ko phải mỗi bds.

T+ ngày nào chả bán.lãi nó cũng bán mà lỗ nó cũng bán.