Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Dig ai xã mà lệnh liên tục10k thế😑

1 Likes

IMG_20220512_111003

Ngoài kia dân tính 4 phương 8 hướng lờm lợp đi cạp đất đó các cụ…

2 Likes

rung dọa nốt, cho các thanh niên T+ rụng sạch, thế là đẹp bài. Cứ phải như này thì mới bỏ được cái thói quen ăn nhanh, ăn sổi đi được.

2 Likes

Đồng ý, không thể cứ béo T3 vào ăn mấy chục % còn anh em đầu tư dài hạn phải chịu đựng như vậy được.

CEO kéo kìa.

1 Likes

Đất ngoài thị trường sốt sình sịt, Văn phòng công chứng nào cũng đông nghẹt. không có tiền mua đất thì lên TT ôm cổ đất thôi

1 Likes

Lên!

1 Likes

lên về giá trị thực của em nó, bao nhiêu năm gom đất đầu tư, giờ 2022 bắt đầu hái quả, bán sản phẩm tiền về dều thì 2023 dòng tien về còn khủng hơn khi các hợp đồng đã ký kết

4 Likes

CEO lúc này đúng là tiếc cung ko ai muốn bán hàng ngon, chiết khấu rẻ, nhưng khổ nỗi là VNI nó cắm đầu!! Nếu ko nó lại CE

TT sideway hay downtrend em ko kỳ vọng CEO sẽ bay được ngay mà sẽ ưu tiên tích càng nhiều cổ càng tốt, và nếu giá càng ngon càng tốt :smiley: :smiley:

2 Likes

Nó vậy là khỏe lắm rồi các bạn ạ, ít nhất là tận hưởng như vậy. Trong bổi cảnh hiện tại, cảm giác như tiền chỉ vào mỗi DIG vs CEO hay sao :rofl:

Cả phiên sáng CKCS về vùng giá rất tốt nhưng tổng chỉ được 6k5 tỏi, quá thấp còn PS thì đạt 19.5K tỷ short thì ăn.

Cả thế giới chả hiểu vì cái mẹ gì mà nơi nào cũng bán như phá mã như có chiến tranh thế giới thứ 3, vài nhịp hồi toàn bulltrap (nhưng không phải ngành nào cũng bị bán như VN đâu), BTC khả năng cao còn rơi từ 36 về 2x.

Ở mức như thế này anh em cứ giữ chặt CEO DIG thôi, còn VNI khả năng hồi do PS chỉ tầm 5%.

1 Likes

Nhiều bạn có tâm lý muốn mua giá tím cho may mắn kkk

2 Likes

Hqa có tin CPI bên mẽo ó a.
Chỉ số cao nhất 40 năm nên dân chúng lo sợ fed tăng ls điên cuồng nên xả chứng :rofl:

1 Likes

tin chưa ra thì sợ, tin ra rồi thì cũng không còn gì vướng bận nữa bác a, cũng hi vọng CK thế giới dần hồi phục, chứ cũng cắm đầu đi xuống thì VNi cũng khó ngóc lên được

1 Likes

Các bác trải nghiệm đi ạ😂

1 Likes

Ô hay :laughing:
E đag đọc truyện lén trên cty các bác ạ

4 Likes

Thì gđ này nó bán trc vì tin đồn.
Sau tin đồn thành sự thật thì sợ hãi biến mất.
Con người chỉ sợ những j chưa xảy ra thôi :smiley:

1 Likes

Vua kiến bá thế mà bị độc hoa hồng chết à

2 Likes

Éc ô éc.
A trai cũng đọc truyện này hả :laughing:

1 Likes

truyện gì đó bác

1 Likes