Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hunter x hunter ạ :laughing:

3 Likes

ai cũng bảo ck sinh ra trong sợ hãi, lớn lên trong nghi ngờ, chết đi trong sự thỏa mãn, mà có ai lúc sợ hãi dám ôm cp đâu, bảo sao toàn thua. Riêng mấu bố cư lên tv bảo sập nọ kia mình lại càng tự tin cầm, vì đo chính là cầu tiềm năng cho cp, chứ ai cũng hô tốt, ai cũng ôm cp thì lấy ai mua

1 Likes

Sao bạn biết không ai dám ôm?

1 Likes

Em ôm tiền thịt. index có đi bụi em vẫn ôm CEO :smiley:

1 Likes

Đó là thứ anh muốn nhắn nhủ mọi người, đặc biệt không xài margin. Còn mua bán quyền mọi người, topic này anh không hô và hi vọng mọi người cũng không vì lợi riêng mà hô mua hô bán.

2 Likes

dạ :smiley:
em ko xài mg và cũng k biết cách xài. nên là chấp index đi bụi, chấp tụi nó bán như phá mả, chấp hết. Có tiền nhàn rỗi em lại mua thôi :dancer:

2 Likes

Dân tình kêu khóc thảm thiết, vol thì tịt vào, làm gì còn còn hàng mấy. Có chăng mấy ông kẹp hàng như hội dig ceo này thôi :))

1 Likes

Nó khổ vậy đấy, vol bán thì không có nhưng sức mua cũng…không có. Nên nếu rớt thì rớt nhanh lắm vì tăng sức bán cái rớt nhưng lên thì lên nhanh lắm vì tăng sức mua cái tím.

Đấy là giai đoạn mình giải thích là mong manh, nên đám PS mới lên ngôi vì biên độ rất lớn.

Tiền khả năng còn không vào đến hết tuần sau vì tuần sau là DHPS nữa. Thế nên hnay mai mà không ổn thì tuần sau càng không ổn.

2 Likes

đoạn này thị trường co giật mạnh thế nhỉ?

1 Likes

PS đang ở vùng hỗ trợ mạnh nhưng lực bán rất khủng khiếp, chỉ còn hỗ trợ vài điểm. Nếu trước 13h30 không hồi được thủng hỗ trợ short nó táng sml, con dân bán theo theo.

chẳng lo đâu bác, Sọc nốt phát test cầu rồi ai về nhà nấy thôi.

1 Likes

Cầu nó sẽ test vào tầm 10h30-11h30, giai đoạn này cầu không vào thì khó vào. Nó test thêm 13-13h30 xem có không, nếu không vào đi luôn bởi sau 14h lực bán mua đều yếu. LÝ THUYẾT LÀ NHƯ VẬY

2 Likes

ceo quá đẳng cấp nhỉ :slightly_smiling_face:

2 Likes

1260 lại thành hỗ trợ, thủng tính tiếp. Còn giờ rung dọa cho T3 ra hàng thôi.

1 Likes

Đéo ai đi rung mà run VNI 40pts mà không hồi :cold_face: CEO vẫn ổn vậy là được. Còn lại anh em nhắm mắt đi.

1 Likes

Thanh khoản thấp. Đáy đây r :partying_face:

2 Likes

Cao minh

1 Likes

Đáy bao lâu nay rồi :sweat_smile: Giờ như mất cảm xúc, thong thả cứ chờ tới cuối năm vậy… :slightly_smiling_face:

4 Likes

Kệ nó thôi, tạo lập muốn nắn, bóp méo thị trường thì nó nát thôi. Tiền nó có vào VN30 đâu, vào mỗi DIG CEO không mà :slightly_smiling_face:

2 Likes

Chuẩn bác ạ. Trước giờ mình toàn đọc tài liệu của A7, chưa có kinh nghiệm chinh chiến nhiều, giờ mới có cơ hội kiểm chứng, lại có cơ hội nghe các bác chia sẻ thêm, lại thấy đúng lắm nên lại càng thong dong! :smiley:

2 Likes