Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bọn nó bố láo với hàng khác thì được, hàng tuyển bố láo bắt hết mịe luôn. Chơi chứng khoán ở vn còn đi đôi với chơi nhiều thứ khác.

1 Likes

Nhìn nó chất bán con DIG như kiểu công ty sắp hết oxy ấy :smiley: đánh kiểu tiễn khách

1 Likes

Giỏi bạn :muscle: :muscle: :muscle:

2 Likes

Đánh hài vãi, qua dư trần nay dư sàn.:sweat_smile:

1 Likes

Hình như thị trường ko có Phái Sinh và Chứng quyền thì ko nâng hạng được… nhưng có thì đúng bát nháo, chả có chế tài gì ra hồn. Cấm Sọc, nhưng ctyCK nào cũng đầy kho hàng cho vay thì chả thấy thằng nào sờ đến.

1 Likes

Thế này mai có khi thủng 1200.

1 Likes

VN30 mở ra mà khiếp toàn sàn vs gần sàn

1 Likes

Nguyên tắc cung cầu, trong mỗi phân tích của mình trên đây nếu anh em chịu đọc kỹ sẽ hiểu ý của mình.

Thị trường đang rất " mong manh" nên phái sinh lên ngôi. Nói thẳng nếu không có phái sinh nó kéo để ăn long, có khi VNI đi thẳng xuống 1100 từ mấy ngày trước rồi. Nhưng nguyên tắc nó sẽ có như pha bulltrap để tay to thoát hàng, đó cũng là lúc phái sinh nó long.

2 Likes

Thư thái ngắm hoa mới nở tiếp a e… Khà khà

3 Likes

Đẳng cấp, rất thích tính ông này. Điềm dạm khi tím và nhàn nhã khi lơ :muscle: :muscle: :muscle:

2 Likes

Anh em thư giãn thôi, chia sẻ thêm kiến thức, chứ hàng ôm đến chết ko bán thì trần, sàn cũng chả vấn đề, giờ đã gom tiền đợi mua PHT rồi. bác chủ có mấy quả nhận định thanh khoản, PS chuẩn đó

1 Likes

Thị trường khắp nơi đã rơi khoảng 30% từ đỉnh thế nhưng VN30 thì chưa bạn nhé, mới đâu đó 15-20%. Thêm nữa mức giá này tiền không vào thì rõ ràng nó phải đạp.

Nó chấp nhận lỗ CKCS, ngược lại nó ăn bù ở phái sinh, mình đã nói trước đây rồi.

4 Likes

anh em sáng tạo mô hình mới, chắc mô hình cái áo ngực :smiley:

10 Likes

đủ nắng, đủ time hoa sẽ nở cụ à… :fist:

1 Likes

Hello bác, mấy hôm rồi em lo bên kia nên ít lên đây kkk, nhưng vẫn vào like đều bác ạ

2 Likes

:rofl:

1 Likes

Hình như mô hình của bác là dành cho chị em cho con bú 1 bên à ?

1 Likes

Vâng.thỉnh thoảng vào giao lưu vs ae cho xôm bác nhé

2 Likes

Các bạn lưu ý quản trị nhé, đám bank đang mất nền, đám VN30 đang mất nền, tiền không thể chỉ vào DIG CEO như phiên sáng hnay được :slightly_smiling_face:

1 Likes

Con một bên và ck một bên. Ông nào miệng to thì bên đó nặng!!!

1 Likes