Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

lượm lặt thôi :smiley:

1 Likes

“Hương của mây trời”… dễ chịu làm sao… :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

sai nhé, thường con gái vếu trái bị xệ là do chồng/bạn trai thuận tay phải và ngược lại kk

1 Likes

đạp tìm cầu… nôm na thì đạp đến khi nào cầu vào thì dừng…

1 Likes

Khái niệm mới chăng ?? Nhưng tôi thấy có vẻ sai sai.

1 Likes

nay em cắt lỗ 200 cổ con OCB , lỗ đến hơn 30% bank mà ác vãi

1 Likes

Ae cố lên nào! Hoảng loạn thanh khoản thấp tè, điểm sáng lớn nhất là hnay CEO xanh buổi sáng, chứng tỏ kỳ vọng vẫn còn đó!

1 Likes

Đạp đến khi nào ck đủ lớn, lúc mà " người bán chán nản bán chết thì thôi - còn người mua thì xuống tiền dứt khoát lỗ thì làm cổ đông"

Thôi kệ mẹ nó đi các bạn ạ, nó không cho bds dẫn, nó muốn đi nạng hết cứ đi. rồi cuối cùng tiền thoát ra được cũng phải ủn CEO DIG nhà m thôi.

4 Likes

Cái topic này ít người, có biết hoảng là méo gì đâu bác :slightly_smiling_face:

2 Likes

Mẹ hnay có có mã nào tím ko😅

Xem lại mã bệnh viện tim tâm đức.

4 Likes

vẫn ổn,thở đều,ko gấp gáp.kkk

3 Likes

Và cả mã gì của công ty mai táng ở Hải phòng.

1 Likes

Tâm lý nhà đầu tư còn dè dặt lắm bác hy vọng mai có một đợt thanh khoản cao kèm giá tăng.

1 Likes

Đưng hi vọng mai bác nhé, sang tuần còn DHPS, thị trường ổn định DHPS tiền nó còn dè dặt.

Chưa kể mai thứ sáu, bắt đáy xong sợ cuối tuần nó lại ra tin chạy không kịp :slightly_smiling_face: đây là thời điểm anh em phải nhìn xa, đừng để đám T3 nó ăn trên xương máu anh em rồi quay lại cười.

Em vẫn nghĩ ai có hàng lướt T0 được. CEO chạm vùng 27-28 kháng cự sẽ bật lên lại, kiếm chút cafe nếu ai muốn tham gia

Mai anh em nào bắt đáy phiên sáng nữa không ??? Hnay VNI giảm 63D hơn 230 mã sàn nhưng tiền vào bắt đáy chỉ tầm 17.5k tỷ - PS 45k tỷ short ăn.

2 Likes

Bởi thế mới nói mai tăng thì lại quá đẹp mà bác. Nhưng mong manh quá kkk

1 Likes

Mình hiện ko còn tiền nên đứng im, ko margin, tiền thịt. CHấm hết

1 Likes

cái bọn lướt T0 post đây là mình chửi nhé, một con cổ cứ lên bị bán xuống bị mua là không vận động được. Đó là khuyến nghị của đám broker cho đám chơi T3.

1 Likes