Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thế á, tối về bảo vợ thửa một đôi cho nó chất như nước cất thôi kkk

2 Likes

Anh em cứng rắn thế này là ok. Cái thị trường lọc lừa thì chỉ có thể chiến thắng bằng sự cứng rắn bản lĩnh thôi :weight_lifting_man::weight_lifting_man::weight_lifting_man:

Vì anh cả VNI đi nạng nên CKTG cũng đi nạng theo toàn mặt trận cả âu lẫn á, cả crypto cũng vậy.

6 Likes

Mai thị trường có lên hay xuống, CEO FL hay CE thì em cũng kệ. Tiền hết rồi nên chỉ còn mỗi việc này thôi các bác

5 Likes

Mời ae kệ miễn lên xuống

2 Likes

Mồi ngon k có bạn hiền ak bác

2 Likes

quả dái quá trời quá đất :))

2 Likes

Hôm qua thì trần, nay thì sàn. Ghê ghớm thật.

1 Likes

Cảm giác quen rồi bác ak

2 Likes

Vợ mua cho 1 bịt khẩu trang tím luôn, tâm lý quá

1 Likes

HN trời mưa to quá ế kêu chả có ma nào😂

1 Likes

Cứ “KỆ” và “TÙY DUYÊN” thôi, đủ duyên ắt thành tựu.

1 Likes

thanh khoản không có mấy mà thị trường thủng hết đáy nọ đến đáy kia. Tầm này chắc anh em chờ hết tuần rồi.

hết tuần sau nhé. Tuần DHPS cũng như cuối tháng.

1 Likes

Ae có tin Vào Ceo ko? Có tin nó sẽ là siêu cổ trong 1-2 năm tới ko? Tôi thì tin tuyệt đối. Gđ này thị trường xấu, long với sọc giết nhau mới có giá này cho ae. Làm sao để giàu và có thể đc nghỉ hưu sớm thì ae có mỗi việc ngồi im và nếu có tiền thì múc thêm. Dễ thế thôi mà. He he

4 Likes

cố gắng viết chữ theo kiểu teen code làm gì, viết bình thường sợ người ta nhận ra mình là ai à

Ae trong này trừ CL ra thì có lẽ 90% tin tưởng tuyệt đối bác ak

2 Likes

thằng ý nó bị ngáo mà. Hết giả danh, nhại giọng rồi làm đủ trò. kkk.

1 Likes

cứ tiền thịt tích sản ad ơi. mua xong kệ :3

1 Likes

Đừng phản hồi CL, chỉ gắn cờ mục 2

4 Likes

Vnindex có ngưỡng hỗ trợ cực mạnh là 1.200 điểm, hi vọng đến đây thị trường sẽ cân bằng trở lại. Chỉ cần thị trường cân bằng lại thì CEO với DIG lại phi chứ gì. kkk.

1 Likes