Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tối live sáng hôm sau lau sàn nhà.:sweat_smile:.

2 Likes

buồn cười vãi

1 Likes

Dù giá cp up hay down thì CEO vẫn liên tục ra hàng dự án Vân Đồn trong năm nay.

Riêng PQ, hãy nhìn cơ ngơi của Sun, Vin, rồi sẽ tới CEO nó khủng thế nào

IMG_20220502_151815

IMG_20220501_212953

9 Likes

Hôm nay mình có xem clip của Allan phùng dự đoán VNindex 2022-2023 (tính tời thời điểm hiện tại thấy đúng). Mình chưa tìm hiểu nhiều về nhân vật này. Các bác chia sẻ qua về độ tin cậy đc ko ạ?

1 Likes

Mình nghĩ ai cũng vậy, tin vào bản thân mình thôi bạn.

2 Likes

10 ông trên ytb mình xem thì 9 ông mình thấy nói rất chung chung, sai tè le.

1 Likes

NĂM 2022-2023, VNI NGẮN HẠN GIẢM THỦNG 1400, TRUNG HẠN GIẢM VỀ 1250, DÀI HẠN VỀ 900 - Allan Phùng (allanphung.com)

Bác nhận xét thế nào về clip này ạ? (Mình định ko post vì sợ bị nói CL nhưng mình muốn tìm hiểu, thu thập thông tin thôi ạ :slight_smile: )

1 Likes

Úi giời. Dăm ba cái nhận định vô căn cứ, ông đấy mà nhận định được thì chắc qua phái sinh oánh lồi mồm toác mỏ, việc gì phải pr này nọ. kkk.

2 Likes

haha các bác làm em cười sảng, mặc dù nay em bắt chệch

Hi ae! TT diễn ác thế mà ae vẫn vui vẻ và tích cực thế này thì tốt quá, sắp nhờn mặt rồi. Có đôi điều muốn chia sẻ cùng ae, đặc biệt là các bạn mới và những bạn hay theo dõi mà chưa 1 lần comment

8 Likes

nay còn mấy triệu lẻ , múc nốt 200 CEO giá sàn .

5 Likes

CP đang gào mồm kích cầu chứng khoán mà bác, làm gì có chuyện giảm về 900 :)))

3 Likes

Mục đích cuối là bán khoá học.quan trọng là khoá học đó có thực chiến kiếm được tiền hay ko thì các vị ấy ko dạy được

2 Likes

giảm về 900 e vẫn chấp vì em ko mg bác ạ.
về đó e có tiền nhàn rỗi lại mua thêm thoi :dancer:

3 Likes

Bác chia sẻ đi ak

2 Likes

Chào anh @Tuong_Huynh phải công nhận anh em CEO chất đấy nhỉ. Vẫn lạc quan mà :slightly_smiling_face:

4 Likes

hihi. Vâng bác. Mình cũng nghĩ ko thể khi mà xã hội ngày càng phát triển, dân trí ngày càng cao, tk mở mới ầm ầm. Cái mình tò mò là thấy ông này nhận định chắc nịch mà ko biết trên ttck ông này có sức ảnh hg như thế nào vì mình mới chơi ck hơn nữa năm thui.

1 Likes

thị trường tài chính hơn nhau ở tâm lí bác ạ .
bác chiến tiền thịt k áp lực nợ thì vô tư. chấp các thể loại chuyên giua

2 Likes

bác càng nghe nhiều càng loạn, tập trung vào 1 vài cổ phiếu bác quan tâm thôi, cái gì nhiều người biết quá thì thường lại là công cụ của người khác đánh đòn tâm lý. Bác chưa nghe qua câu: Nhà đầu tư nghiên cứu thị trường, còn cá mập nghiên cứu hành vi nhà đầu tư ah :smiley:

3 Likes

Hihi. Cảm ơn các chia sẻ rất logic của các bác.

2 Likes