Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đây mình ceo 6x xin chào anh nhé :laughing:

1 Likes

Cổ đất trên sàn giá hạt dẻ, doanh nghiệp sắp tới ngày hái quả, còn nhà đàu tư thì chỉ biết run sợ vì thấy thằng khác bán mình rén thay.

4 Likes

Haha đúng là chỉ trên TTCK mới mua được viên kim cương mà giá rẻ như hạt gạo thế này. Ngoài đời đất của bạn 10 tỷ có ông trả bạn 1 tỷ thì bạn chả đuổi cổ bảo ông này thần kinh có vấn đề. Còn trên TTCK lại mua được giá rẻ chỉ bằng 1/10-1/20 giá trị DN. Nên dài hạn phải nhân 10-20 lần TK là chắc chắn. Cứ theo Thầy là lên Siêu đại gia hết.

6 Likes

Pic khác thì e k biết chứ pic này e đảm bảo 9/10 ae ở đây k ai bán dù lỗ thêm nữa.
Thứ nhất là niềm tin vào doanh nghiệp vào vĩ mô
Thứ 2 là toàn thanh niên cứng và nữ đại gia bản lĩnh thôi.1 xanh cỏ 2 đỏ ngực

8 Likes

Phú quốc của ceo hiện tại tầm bn tỷ đô hả thầy

2 Likes

Nữ đại gia chắc hết cơ hội mua giá dưới 30 rồi nhé, sáng mai T+ té sớm là hết phim rồi. Bác chừa lại ít cổ float để có thanh khoản cho mấy em còn đẩy giá lên chứ bác mua hết thì sao khớp lệnh được :joy:

2 Likes

downtrend như thế này thì dig phi được không thầy. Cứ lên rồi bị thị trường chung dập

1 Likes

Haha về độ máu và lỳ đòn thì tôi chả sợ bố con ai cả. Xanh đỏ vô cảm có khi sàn hàng loạt hoảng loạn lại thích vì mua được nhiều CP rẻ. DIG vốn hoá 30 tỷ đô mới xét; CEO vốn hoá 8 tỷ đô mới xét. Chưa đến mức đó thì cứ ủ thôi .Phần MG hàng tháng sẽ trả dần. Haha

4 Likes

Cứ tích lũy thôi, giá này cả ngắn/trung/dài hạn ăn tất.

5 Likes

Giai đoạn này theo tôi vẫn là xu hướng xoay chuyển dòng tiền từ các cp khác sang dòng bds.
Vài tháng nữa thôi chắc sẽ có cảnh vni giảm đỏ còn bds vẫn CE.
Hnay ae cũng thấy được dòng bds vẫn có lực đẩy trong khi mở cửa vni bay chục điểm.
Đợi bọn ps chết mất xác, dòng tiền quay lại cơ sở ae sẽ thấy.
Tự tin ôm chặt, đồng hành cùng doanh nghiệp, đầu tư dài hạn và kiểm soát tốt margin.

12 Likes

Nể phục bác thật sự

2 Likes

Mày thay ngay cái quần đi nhé :joy:

1 Likes

Gắn cờ nhé, đừng quên là không tương tác CL.

2 Likes

Thế mới thấy thời điểm này khó cho A7, nhờ ae hiểu tầm nhìn A7 đi chia sẻ động viên nhau chứ A7 nổi quá rồi, giờ làm gì cũng bị để ý, đệ thì mấy đứa đào ngủ quay lại cắn càng. Ko lên tiếng thì ae chưa có định giá chỉ đầu tư theo A7 lại hoang mang mà lên tiếng bảo vệ hay hô quá thì chúng để ý làm càng hòng hạ uy tín, rồi ae theo cùng lại thêm khổ.

9 Likes

Chào ae nhé.lại là e đây kaka

4 Likes

Chất quá anh 7

2 Likes

Cụ nói chuẩn. Tầm tới tiền sẽ tới. Ý nói các AE nên phóng tầm nhìn xa ra

3 Likes

Thay lời muốn nói

8 Likes

Baba Vanga phán dùm em một quẻ xem 2025 NAV khoảng nhiêu vậy

Hê lô các bác

4 Likes