Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Do đặc thù công việc nên em vẫn phải xem những cái đó để quan sát, có gì đâu, đọc và lọc thông tin thôi. Mọi thứ đều có 2 mặt.

4 Likes

Các báo.lá cải hạn chế thôi, còn các room vs room vip này nọ thoát hết. Bản thân mình ko muốn làm chứ làm CT còn chả là cái mẹ gì cả nên mình khuyên anh em thoát hết. Đôi khi thay vì chọn thắng vài trận nhỏ, cứ xem như thua 1 trận nhỏ và thắng 1 vài trận lớn để đời.

Các nhóm trên face nó rất vớ vẫn và đậm chất fomo nên né ra. Nó sẽ làm cho đầu óc các bạn phân tích và thoáng hơn nhé.

Đa số toàn thắng vài trận nhỏ, đến trận lớn thua hết bỏ đi. Anh rm chấp nhận thua vài trận nhỏ, đề đó đi cuối con đường xem như trận đánh lớn.

10 Likes

Về với người tử tế thôi nhỉ bác, tiếc là trên này bác A7 lập cái pic nào chim lợn nó quấy phá quá. Không vào chém với bác ấy cũng vui.

2 Likes

Fb của em xoá hết liên quan tới đầu tư ck, fx, coin ko nó cứ sponser hoài mấy cái liên qua tới đó. Ko thích chơi fb là zi.
Lên đây chơi dui hơn ae gắn kết :smiley:

1 Likes

Trả còn đọc gì, công việc + vào đây đã mỏi hết cả mắt rồi.

1 Likes

Cứ sàn cái lạnh tanh nhỉ :rofl::rofl::rofl:

Vẫn là con Terra hôm qua, trong vòng chưa đầy 1 tháng rụng từ 100k$ xuống còn 0.02$, CEO DIG vậy là ngon rồi đấy

4 Likes

Mình chẳng ở room nào, ở tele có nhưng cũng k vào, nghe chửi nhau mệt lắm, nếu mua vì giá trị thì k phải lo lắng, cứ chờ quả chín hái thôi

1 Likes

Nhìn khiếp thật

1 Likes

Noa rớt vì ko biết giá trị nó là đâu, còn anh em đều biết giá trị của DIG CEO thì sợ gì :blush:

1 Likes

Ăn tối ae… Mấy ae chốn vợ, chốn con…ủ mưu cho trận đánh tớiii.

6 Likes

Nghĩ cay nhỉ, con cua ông cầm đáng giá mấy trăm cổ CEO.

1 Likes

Có chuyên gia gì đó dự đoán vờ ni về 950, báo chí đăng ùm cả lên. Nghe ớn quá, chắc ngày mốt em thoát hết CEO, nghe tè ra quần rồi

1 Likes

Giờ toàn mang bỉm, đếch ai còn tè ra quần.

1 Likes

Còn bỉm xài là ngon, cả tháng nay xài hết bỉm rồi sư huynh ơi

1 Likes

Tiền thit thì méo sợ đâu anh.
Về đó dòng tiền tham lam ngoài xã hội tự khác ủn lên

2 Likes

Ông quaydaulabo cứng như đá đấy chém gió đấy.ngày mốt là thứ 7.chắc ông này ở miền nam rồi

4 Likes

Đi theo đám đông là dở rồi, hihi, nghe tin đấy phải bỏ bỉm ra mới đúng chứ

2 Likes

Chiên da phán càng sập thì khéo lại càng ngon

2 Likes

Ô các bạn trẻ , cầm mã cổ đất còn đó dự án đang triển khai mà cứ quan tâm nhiều đến VN-Index có lúc lại dao động tẩu hỏa nhập ma

3 Likes

Ceo ngon rồi mà bác, nói mỗi thứ 1 tý cho vui, chứ dn thì cũng phải từ từ mới có tin mới chớ.

3 Likes