Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vâng bác ak.biết nhiều thì tốt nhưng nhiều quá lại loạn chưởng.đâm ra sợ hãi các thứ.
Tù mù thần chưởng,điếc mù ăn cả kaka

3 Likes

Hôm nay e mới biết bác tận U50 mà bác chửi ngoa k kém U20 U30 đâu nhé kaka

3 Likes

Ặc, 50 hả, tưởng bác này ít tuổi, haha,

3 Likes

Con bác ấy học năm 2 đại học rồi.kaka

3 Likes

Nói thế chứ, bác A7 cũng gần 5x rồi, thấy ông chửi còn hăng lắm, hay chửi nhiều làm ngta trẻ ra nhỉ,hihi

2 Likes

Tuổi thơ tôi, ko ra nữa, h cày one piece, ko biết đến đời con mình đã xong chưa

3 Likes

Thầy A7 hơn 50 rồi bác ơi

2 Likes

Chẹp.
Mấy anh cứ hù em út ko hà :laughing:

2 Likes

Nhầm , vừa tính ổng sinh 1974, haha.

3 Likes

Trời nhà đâu tư 1970 mà bác.bác quên rồi sao

2 Likes

E thấy thầy A7 nhiều năng lượng, tâm huyết, chưa gặp nhưng cách nch thì quân tử, riêng câu không quay lại nói xấu cổ mà mình đã ăn là 10 điểm rồi, vì không phải ai cũng làm đc vậy ở thị trường này. Trong bất cứ nghề nào giữ được sự tử tế là điều rất khó đặc biệt là khi ở những vị trí cao và đầy tham vọng

3 Likes

haha, ngày trước tôi tưởng ông 3 mấy tuổi thôi ấy, mỗi lần nghe livestream chỉ thấy buồn cười thôi, không biết mn có thế không, đầu tư cũng phải cười lên tý chứ, cười mới sống lâu đc

1 Likes

Hơn 30 thì thầy em già quá hâhha

2 Likes

E biết đến thầy là do 1 bà liệt kê ra những người có thể học ở thị trường thì e có nhớ mỗi tên A7, cái e về e nghe video có 1 tối hôm sau em rút tiền rồi tìm hiểu e mua luôn DIG, sau đó ceo, rồi miệt mài gom dần đến giờ

2 Likes

E nguyện sống chết theo đại ca !

3 Likes

Lúc mà t nào cũng tưởng đaocheng t lại nghĩ nó là upcheng và ngược lại nhà nhà hô upcheng thì t lại nghĩ nó là đaocheng. :laughing:. Khả năng cao là úpcheng đó

2 Likes

Hồi trước em hay chửi CL vì Cl nó chửi A7 thôi, vì mình phải cảm ơn những chia sẻ của A7 đã giúp em mở mang, có câu 1 chữ cũng là Thầy

2 Likes

Cứ nhà nhà hô daocheng thì ae yên tâm. :laughing:

2 Likes

Cầm có mỗi 1 cổ, lên rồi nó xuống, còn tt đao hay úp là lẽ thường tình, thôi thì cứ mạnh dạn hô úp cheng cho nó máu, vui là chính thôi.

3 Likes

Hô úp cheng cho nó đáng mặt đệ tử A7, không mang tiếng ra. ( Không tin thì mở khung 1 năm ra nhé )

2 Likes