Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thì hồi đó e vs bác cũng chửi CL nhiệt tình nhất pic bên DIG cùng vs thằng tainguyen còn gì.rồi dần dần bao nhiêu thằng quay xe giống thằng đó.giờ thì chán chửi CL rồi.chửi xong gắn cờ luôn hoặc cho bỏ qua mãi mãi.

4 Likes

Nhắc đến thằng đó em buồn cười vãi, nó còn phong A7 là đế sư,haha, ô kễnh con.

4 Likes

vãi tài nguyễn, hồi đấy còn anh anh em em với nó như ai nữa chứ, hihi, nay cùng vị thế có khi mai khác ngay.

2 Likes

Hồi đó e tung hô nó ác lắm…:joy:

4 Likes

Sau đợt này lọc bớt lí thông r anh ei :laughing:

2 Likes

Haha, tôi buồn cười vãi ý, cách nch của nó kiểu thảo mai tôi sợ lắm

3 Likes

Mình cho vợ mình xem mặt nó, nó bảo anh đừng tin nó, y như rằng 3 bữa trở mặt, sống bẩn tính nó lộ ra mặt, méo dấu dc đâu.

2 Likes

Này thì trưởng ban này :))))))))))))

2 Likes

Gọi vợ A7 bằng “Sư nương”. Đúng là trải qua gian nan hoạn nạn mới rõ lòng nhau.

4 Likes

Bác nói làm e cười rung rốn hâhha

3 Likes

Thằng đấy có đi lính chắc hô xung phong to nhất.xong nó ở đằng sau đào ngũ lúc nào k hay kaka

4 Likes

He he Tìm hiểu kĩ A7 đi thú vị lắm đấy , chửi chẳng qua chửi bọn mất dạy cà khịa chứ hỏi thăm khảo tử tế đều nhận đc câu trả lời tử tế

4 Likes

Nhiều lúc chướng tai gai mắt quá ko chịu đc rồi thành khẩu nghiệp, lại chửi nhau loạn xạ mất công Mod xoá pic…:joy:

2 Likes

Đúng rồi mà, kể cả CL tử tế thầy cũng tiếp tử tế

4 Likes

Lọc kha khá rồi đấy.nhiều bác thoát hàng rồi nhưng họ k quay lại CL.chấp nhận lỗ để chờ điểm vào thôi.còn mấy thành phần vừa lỗ cái quay lại chửi ae thì sớm muộn cũng cháy tk thôi.còn chơi còn thua

2 Likes

Ở đây chắc ít người dc gặp và tiếp xúc , gặp rồi nghiện gặp liền :joy:

3 Likes

Thôi giờ chúng ta cứ auto bỏ qua Cl, tử tế thì phản biện, còn láo toét thì gắn cờ

4 Likes

Họa đều từ miệng mà ra đó, tôi thấy ông chửi nhau ở nhiều píc quá, hạn chế đi, ôn hòa đi.

2 Likes

A7 bác ấy hào hiệp lắm, đặc biệt ko nhớ dai thù lâu thỉnh thoảng vẫn rep CL nhiệt tình…:joy:

6 Likes

E theo dõi nửa năm rồi nên e cũng biết điều đó

2 Likes