Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tôi cay bọn “Miệng nam mô, bụng bồ dao găm” lắm ông ạ. Nhiều lúc mất mẹ kiểm soát ấy.

1 Likes

thế cho nhanh, chứ chửi nhau nhiều anh em cao thủ họ bỏ đi hết.

2 Likes

A7 còn có tài tự cuốn amply đèn và loa thẩm âm cực chuẩn

5 Likes

Có duyên ắt gặp ạ. Nhưng em chắc chắn sẽ gặp sau này để cảm ơn A7

3 Likes

hạn chế thôi, chứ tôi có bảo ông ko hẳn đâu, haha

2 Likes

Kaka e vừa vào xem bác vs bác vice vạch mặt thằng jean vs thằng upbo rồi.2 thằng nhân cách giẻ rách thật.kể cả nó nhiều tuổi đi chăng nữa e cũng k nể.

3 Likes

Tôi cay nó từ hồi nó xúc phạm A7 người mà mình tôn trọng. Từ đó tôi đi tìm thông tin về nó gần như săn nó.

1 Likes

Pic khác thì k nói chứ riêng pic này ae cố gắng gìn giữ k để CL phá mà phải chuyển nhà như bên pic DIG.con nào vào là gắn cờ k nói nhiều

3 Likes

Thôi, chuyện mấy thằng mắc dịch đó ae bỏ qua đi. Trên mạng là ảo, thực tế nếu chúng nó chốt ra và kiếm được tiền thì chúng nó cũng có cái lý. Đầu tư không tin tưởng ai hết ngoài sự tìm hiểu của bản thân, còn ai đồng hành được thì là cái tốt. Ae trân trọng!

10 Likes

Pic nào nó chả sang phá, đừng tương tác là được, chứ nó cứ phá là lập pic à

2 Likes

Nó phải đa dạng các loại người chứ, ai cũng là người tử tế đâu, hihi.

2 Likes

Má mg 25% đang lo kiểu tt này ngủ méo ngon😅

2 Likes

Pic DIG cũng nhiều ae nói vs nhau là gắn cờ k tương tác CL rồi nhưng nhiều ae cũng k lắng nghe.cứ đôi co qua lại vs CL.có mỗi con dolinh22 nó CL cả tuần mà vẫn rep nó được.trước có thằng phucthu nó rải cmt suốt mà mãi mới khoá mõm lại đc nó.

3 Likes

Nhiều anh em nói không nghe đó chắc gì không phải là chim lợn, hihi, không tin ai dc đâu.

2 Likes

Ông này đúng là có mối thâm thù huyết hải với thằng phucthu thật, y như tôi nhìn thấy cái bộ mặt thằng cờ bạc hút xì gà kia. Cơn điên lại nổi lên…:joy:

2 Likes

Ông nghĩ thế méo nào mà ceo còn chỉnh tiếp, úp cheng rồi, mạnh mẽ lên. Xuống nữa nó múc cả công ty luôn giờ.

1 Likes

Ae phải biết ko phải bây giờ ck mới sập thủng đáy nọ đáy chai , như covid ấy nó lại phi lên vù vù thế mới gọi là cái chợ

5 Likes

Kaka.thù nó từ trước tết năm ngoái cơ mà bác.

2 Likes

Các bạn nên quan trị rủi ro cũng như tinh thần, giai đoạn này biến động thị trường lớn, cái này cả thế giới chưa ko phải VN ( các bạn đừng nghĩ VNI chả liên quan gì thế giới, nó nằm trong một nền tài chính vĩ mô chung, tiền tệ có ảnh hưởng)

Gd này có thể phi rất nhanh hoặc rơi cũng rất sâu như các bạn đang chứng kiến. DN vẫn ngon, thị trường xuống rồi lên. Ngó ngang dọc chỉ có nó để bds phi và dẫn thì mới lên thôi.

Đừng lo lỗ, chỉ là lãi sớm muộn 1 vài tháng thôi, ngắn hạn phải bản lĩnh.

8 Likes

Mai và tuần sau là phiên quan trọng ae nếu ai có tiền vào xúc phụ phe Long nếu thấy có tín hiệu đỡ giá. Nhược bằng không thì ae cố gắng quản trị margin đi theo sự phát triển doanh nghiệp.
Sốc lại tinh thần để chuẩn bị cho thời gian tới báo cáo lạm phát, tín dụng, sốt đất, tình hinh bán hàng của doanh nghiệp.

8 Likes