Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ae đi đường dài , muốn đi cùng thì phải quản trị tốt đừng để cháy tk bị call thì cơ hội đi dài là rất khó

5 Likes

Cũng may là ceo margin cấp ít, đúng là trong mọi thứ rủi ro đều có cái gì đó may may. ( Nhưng phải là con đường tử tế đó nha) kkkk

3 Likes

Vậy có nghĩa là nhờ 2 vị này chúng ta mua thêm được cổ phiếu tốt giá rất rẻ đúng không ạ? Hôm trước hình như anh bảo ngày 15 là tiền anh về! Trời ưu ái anh rồi đấy! 2 tháng trước có nằm mơ em cũng không nghĩ là mình có thể mua được Ceo với giá 3x. Ai hoang mang chứ em thì không, cứ sàn là em múc nhiệt tình! Coi như mua vàng cất vào tủ vậy!

4 Likes

Nói vậy chứ chả ai mong cổ xuống cả đâu :blush: nhưng 2 vị này xui xẻo 1 cách " đáng sợ "

Nói chung theo mình thì vùng giá này Ceo ko có gì phải sợ, thị trường có xấu hơn nữa thì CEO DIG cũng về vùng giá đáng mơ ước, đen lắm vài cây CE là hòa.

Nhưng tuyệt đối " ko mua đuổi ko xài margin nếu còn tiền"

8 Likes

Trưa nay e định margin DIG 56,5 mà nghĩ thế nào lại huỷ lệnh. Thôi thì cạch hẳn margin.

4 Likes

Bác A7 đã nói rất nhiều là sử dụng tí ti thôi, giờ thì mới hiểu, em F0 ạ.

2 Likes

Quanh đi quẩn lại khi sàn pic cũng có mấy ae quen mặt, nay có thêm 2 bác mới, tím phát đọc không xuể, thôi thì không tương tác mà còn giữ hàng cũng mừng rồi

10 Likes

Sức mạnh của sự đoàn kết. Game Stop tăng 30% trong khi thị trường đỏ lửa. Ae cổ đông mà cùng nhất trí giữ vững phòng tuyến của mình không chịu bán tài sản giá rẻ thì cổ của chúng ta sao mà giảm được.

3 Likes

Nay công tuyền bảo về hỗ trợ 1k2 bật lên đấy, chả có nhẽ :((

1 Likes

Em cứ nghĩ sắp đc mua ceo giá 10k là thích r.
Sau đó tính lại thị giá tha hồ tích sản .
Sống đơn giản, nghĩ đơn giản, tận hưởng cs :partying_face:

3 Likes

Công tuyền bảo thế ah? Thế view CT giống view mình đấy. Xác suất cao khả năng đúng. Mấy ông PTKT có view giống nhau. kkk.

4 Likes

Uh. Thật ra ông nào mà chả nghĩ thế. Sợ dòng tiền vào yếu nó đạp gẫy luôn ấy chứ

Thì 1k2 trc kia kháng cự sau chuyển sang hỗ trợ cứng. Rsi quá bán
Thì ông nào kĩ thuật chả nhìn z :rofl:

Thực ra 1.200 nó là ngưỡng hỗ trợ mang tính tâm lý về mặt điểm số thôi. Chứ không hẳn là mức hỗ trợ mà trước kia là kháng cự. kkk.

1 Likes

Nếu là các bạn, đáy sau thấp hơn đáy trước 3 lần, vol sau thấp hơn vol trước, sang tuần là đáo hạn ps, dòng tiền yếu thì các bạn làm gì?

Thêm nữa bán mạnh luôn xẩy ra 3 phiên, bắt đáy thường nta mạnh dạn phiên bán t3.

F0 bị lừa bắt đáy bắt dao bn lần, vn30 và bank, ck đều thủng nền ko hỗ trợ, thì khó hồi lắm.

:arrow_right: chỉ là lý thuyết nhé.

6 Likes

Mấy hôm rồi dòng tiền đã yếu sẵn rồi bạn, không loại trừ khả năng nhiều đội đợi về 12xx để bắt.
DIG có lực bắt ko? Có
Thậm chí là vẫn trong thời điểm Him Lam bán mà Ndt vẫn múc ròng 2 phiên.
Vẫn không loại trừ khả năng có thể xảy ra hiện tượng cướp hàng phiên ngày mai.

4 Likes

Tâm lí về mặt điểm số cũng 1k4 hay 1k3 hay 1k cũng đc mà anh.
:laughing:
Mà thôi ngồi ptkt nó mang tính cá nhân lắm.
Quan trọng là giá về đâu, ae có tiền nhãn rỗi thì mua ko thì nhìn thôi .
:grin:

1 Likes

Nhịp này T+ hết dám bắt rồi, ăn 2 dao rồi. Rũ đợt này nữa là xong bác ơi

4 Likes

Thanh khoản Vnindex yếu cũng ko quá sợ, bđs tách ra thành dòng dẫn, CEO DIG trội nhất dòng, lực bắt còn nhiều lắm, sắp có 1 nhóm nữa vào rồi

8 Likes

Thị trường chung bây giờ đều bulltrap, xanh phiên zong xả trên toàn mặt trận. Nên em nghĩ thà nó rũ phẳng, rũ sạch dứt khoát hồi cho khỏe.

Cái đoạn mà giảm cứa chân đó mới đau, giảm ko hồi nổi. Thôi cứ hi vọng ngày mai t6, thị trường lại tốt, ko tốt cũng kệ nó bác ạ.

5 Likes