Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

các cụ cứ bảo là đánh chuột không để vỡ bình. Thế mà tầm này, bình pha lê, vỡ tùm lum tá lả hết. Gì mà thị trường rơi 4-5% như viên sỏi, không hồi. Các cụ phải ổn định lại tâm lý cho NĐT thôi. kkk.

4 Likes

Sắp hết quý II các bác CP còn lo hơn chúng ta, ko bơm kịp tiền ra nền kinh tế, GDP không đạt thì QH vã cho

4 Likes

Mai nhà tôi có chút tiền, sẽ vào đỡ DIG trước, ngẫm nhà nghèo, không có gì ngoài lời động viên dành cho ae cụ ak.

8 Likes

Đâu đâu cũng hô cắt lỗ rồi bác, T+ bữa trước khỏe giờ xanh đít nhái rồi, mai bán sớm hết. Tôi rất tự tin là sóng lớn sắp đến rồi

6 Likes

Cụ tranh thủ mua sáng sớm, có nhiều nhóm đại gia đang canh đó

5 Likes

Nhà tôi mà nhiều tiền như nhà bác thì tốt quá -.-

1 Likes

Kaka cuối cùng mới lộ ra toàn thành viên gạo cội, tích xanh xong bóc phốt nhau úp bô các kiểu, đúng là cái tt đầy rẫy lọc lừa, chỉ gọi A7 là thầy thôi

3 Likes

Ok bác, đợt này phải dồn lực cho DIG thôi, CEO tôi múc đợt rồi cao quá nên kệ vậy.

2 Likes

Lại cụ! Tha cho em đi, ước gì được góc nhỏ cái xưởng của cụ để đời em khỏi lo chỗ ngủ

4 Likes

Tiền ít, từ từ khác nhiều cụ. CEO cứ 150k, DIG 250k, thì ít cũng thành nhiều chứ gì. kkk.

3 Likes

Ổng bịp đó, cả xóm ổng ủy quyền cho ổng là cũng vài phần trăm công ty đó

4 Likes

Xưởng nhà em bé tí tẹo chứ có gì đâu. Phát này chắc gom được một ít cuối cùng hy vọng giúp ích đẩy giá cp. Trường hợp xấu nhất, em vẫn mong cụ cho em một chân làm bảo vệ chỗ cụ em đội ơn luôn kkk.

5 Likes

loanh quanh mấy ông này nói chuyện với nhau là hợp gu. Cùng tần số có khác. Chả sớm thì muộn xíu, kiểu gì chả lên đại gia, biệt phủ. kkk.

5 Likes

Thêm mấy ông chuyên gia là chỉ báo đáy đẹp nhất rồi, gà vô ps nhiều và béo rồi, sắp tới ngày thịt rồi, thanh khoản èo uột trong xu hướng giảm là báo hiệu xu hướng sắp đổi chiều, tự tin lên bác

2 Likes

Thề đọc mà cười xỉu lun ak anh.
Tụi nó cũng quắn đít đi cắt lỗ hết.
Đúng là tư duy thay đổi hành đông thay đổi. E âm 50% vẫn thấy bthuonf kkkk

3 Likes

Sao cũng được, chơi đi! Tất tay đi! Tôi chỉ lo ngày ae gặp mặt ko biết giới thiệu sao nè

4 Likes

Điện thoại hết pin rồi, ae ngủ ngon, tôi đi uống trà vận động mấy ông hàng xóm đại gia xúc mạnh đây, ae không khổ lâu nữa đâu. Ngủ ngon!

14 Likes

Khổ hơn tháng nay rồi thì thêm tí nữa có xá gì đâu bác, nghỉ ngơi thôi bác.

2 Likes

Đồng chị này lỗ ngang mình nè.kaka vẫn thấy bình thường như cân đường hộp sữa.giờ có tiền mà giá giảm sâu vẫn mua tích sản.k ngại j cả

4 Likes

Đúng r anh.
Âm cỡ này hay âm thêm cũng dek sợ nữa rồi.
Em có tiền nhàn rỗi là em xúc thêm thôi . hihi.
:grin:

2 Likes