Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tin vào doanh nghiệp tin vào vĩ mô là đủ.còn tt muốn lái thế nào cũng đc.nhưng đến khi doanh nghiệp book lợi nhuận khủng thì buộc phải trả về giá trị thật của nó.

3 Likes

Thiên thời :smiley:
Em tin vào điều đó.
Kinh doanh thì sợ phá sản, đi làm thuê thì chán, nếu mà đầu tư còn ko chịu đựng đc thì s mình đổi đời đổi vận đc anh nhỉ :grin:

6 Likes

Đúng rồi bác ak.có gan làm giàu thì phải chấp nhận rủi ro cao.có những kẻ lúc nào cg sống trong sợ hãi thì khó có cơ hội đổi đời lắm.ae ta cứ lì điếc chấp hết.vẫn đi làm đều,có tiền dư thì mua hàng giá rẻ.xem cuối năm nay bánh chưng có thịt hay ko kaka

4 Likes

Ae vẫn có niềm tin là tốt quá r, nói thật sự vs ae kể có a7 lừa tui tui vẫn vui, vẫn chơi tới cùng hì hì @sieucophieu12345

2 Likes

Lịch sử nền kte vn chưa có khúc nào bơm tiền như gđ này đâu.
Ae có sẵn sàng tâm lí hứng tiền dần đi là vừa .
:rofl:

5 Likes

Tôi vẫn ở đây và âm thầm đọc từng cmt. Ở đây như 1 gia đình. 🥹🥹

6 Likes

Hehe.bác cứ tha hồ trải lòng đi bác.

4 Likes

Rồi đến lúc gói kích cầu thứ 2 được được lên dự thảo rồi thì lúc đó lại có thêm hàng trăm hàng nghìn học trò mới gọi A7 là thầy.tầm nhìn đi trước quá dài

5 Likes

không về 18 chú làm sao?mấy thằng đi bôi bác A7 thường đéo da dì.

anh phán chú nge.mất 27k nếu bọn f0 bán tháo.về 20k có thằng cắm nhà đỡ đó.

lúc biết hỉu da ai có đạo đức.

Cũng thấy bt luôn

1 Likes

CL kìa ae gắn cờ cho nó cút luôn

1 Likes

đầu tư không đổ lỗi.sao lúc 100k khối anh chốt lời không đổ tai anh bình,A7 đi?không đông anh chốt mà xuống 27k hả?

A7 bảo ôm lâu thắng to.anh nào ôm được 5 năm chưa?LFI ipo xong có giá 27k,30k không?

anh em tôi đã bàn.hạt dẻ càng sướng.

tôi phán luôn.sau 3 tháng tính lúc LFI ipo xong.CEO dưới 40k.tôi ngỉ.bỏ dd.

CEO 62 chao anh chi em!

3 Likes

Thế thì còn gì bằng :))) Ceo mà 1x thì mình nhất định ko bỏ qua

2 Likes

Chưa biết lũ nào đếm cua, cái bọn ngáo ngơ hàn lâm ạ

1 Likes