Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

za lo bac a

CEO vol bé tí rồi, anh em Fomo bán theo DIG chắc cũng cạn. CEO - DIG chả liên quan mẹ gì nhau cả, cớ gì cứ nhìn DIG để hành động cho CEO… test vài phiên cho kiệt vol đi cũng tốt.

1 Likes

Thôi anh em nào có thông tin thì cập nhật topic thôi, ví dụ thông tin dự án, tiến độ dự án, chiến lược kinh doanh…

Mình từng thấy mấy nhóm ■■■■ do đám trẻ admin tự xưng là đệ A7 lập, ngáo ngáo không giải thích được gì cho cổ đông, suốt ngày nhại lời A7 như vẹt làm tác dụng ngược, anh em cổ đông nó không hiểu doanh nghiệp không tin tưởng, tưởng hô hào bỏ đi hết.

Thế nên mình mới lập topic rõ ràng cả TA - FA và market intelligence, anh em ai thắc mắc gì thì mọi người cùng chia sẻ giải đáp cho nhau, tránh " mụ mi " nhau quá về đầu tư :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Chuẩn bác!

1 Likes

Thông tin tới ae là CEO chuẩn bị mở bán tiếp Sonasea Vân đồn ( theo như môi giới Bất động sản nói là đầu tháng 5 )

5 Likes

Thông tin này cũng có khá lâu rồi. Nếu bạn hoặc ai đó có ảnh ngày mở bán hoặc thông tin " cháy hàng " update giúp mọi người nhé :blush:
Thanks

hình ảnh

Đây bác, bán cháy hàng.

3 Likes

vde là chả thấy cổ tăng j

1 Likes

Bạn muốn cổ tăng liền tìm broker nó chỉ cho mà đánh ấy.

Khi nó chỉnh và tích lũy thì ai cũng sợ, khi nó xanh tím lại đua nhau hổ còn vào được không???

Muốn ăn bằng lần nhưng ko chịu chỉnh hoặc tích lũy, đầu tư làm gì có thơm vậy :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

À giai đoạn này cháy hàng hình như cuối quý 3 mới ký hd mua bán và book lợi nhuận.

Sắp tới mở bán giai đoạn mới của Vân Đồn anh em update giúp nhé.

4 Likes

chia sẻ trên diễn đàn thì khổ cái có chim lợn vào quấy phá, nhưng em thấy nhiều bài chia sẻ chất lượng, informative. Còn các room giờ đa phần toàn hô hào, phân tích theo phiên, tăng thì tung hô khoe lãi, giảm thì lên soi lệnh, kêu ca oán thán. Em cũng thoát gần hết rồi. Rảnh lên F247 đọc thích hơn.

1 Likes

Miễn là tin nó có tính xác thực cao, cả xấu lẫn tốt là được bạn.

Đến Chúa còn có kẻ bêu xấu, thiên thần cũng có biếm họa thì anh em sợ méo gì chim lợn :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

2 Likes

không có các bé ấy cũng thấy vắng vẻ bác nhỉ kkkk

1 Likes

sang tuần chúng nó lại phải đua lệnh là cái chắc… khà khà

1 Likes

Rảnh lên viết thêm cho anh em cổ đông đồng hành đôi dòng, chỉ cho anh em thực sự hiểu và có niềm tin đâu tư, quản lý được lòng tham và sợ hãi ngắn hạn (điều làm cho các bạn FOMO mua - bán và đa phần 70% lỗ) Hiện tại nhiều người nhắn tin mình hỏi và cảm giác đã " chán không thèm mua còn người sợ chả còn hàng mà bán hoặc chán chả thèm bán nữa"

Dưới đây là đồ thị " con hàng bơm thổi" mà con não phẳng Huệ bạch tạng và truyền thông bẩn từng làm điêu đứng bao nhiều NDT và DN cũng như chúng đang có làm với BDS, một con về sóng hàng hóa ngắn hạn thôi nhé không ăn thua gì sóng BDS đâu. Từ đỉnh từng 25 về 10 (hơn 100%) và trong 2 tháng từ 10 x3 lên 30.

Vậy nếu chúng ta đang cùng nhau ở vùng đáy hiện tại, với DN mà chúng ta đều biết nội tài khủng, BLD tốt như CEO, thiên thời BDS kiểu gì chả nổi sóng do trú ẩn lạm phát, truyền thông đang cố kìm nén cũng như lúc cả làng chửi " con hàng bơm thổi IDI" đấy thôi.

Cứ ngủ yên, ngày sóng đến anh em tiền đè tụt quần :rofl: :rofl: :rofl: KHÔNG HÔ MUA CŨNG CHẲNG HÔ BÁN CÁC BÁC NHÉ LỜI ĂN LỖ CHỊU :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Kiên nhẫn chờ đợi thành quả :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Múc, húc , xúc ceo để cho a7 giàu sang phú quý nào ace

Một kiếp sinh ra hình người nhưng tâm và não lại chả băng giun dế chui rúc bùn lầy.

Thật đáng buồn cho cha mẹ mày quá, đáng lẽ lúc mày còn là con tinh trùng đã phải cắt đuôi không cho mày bơi thì mày đã ko ra hình người.

Muốn CL A7 sang tìm ảnh, ở đây anh có thèm quan tâm đéo đâu.

Còn thấy gì sai dùng kiến thức mà nói.

6 Likes

Topic này bắt đầu có CL vào rồi. Anh em mua dài hạn, có phân tích & định giá ceo cho riêng mình thì cứ hào sảng, tận hưởng gia vị lúc tăng lúc giảm. Sau cùng rồi mới chốt khi nó đạt target mình thôi.

1 Likes

sao bác không ôm 1 mình cổ CEO thôi mà ôm cả DIG thế , mình nay cũng mới cắt lỗ STB 34 để mua thêm CEO , chán bank lắm rồi. Minh CEO 65 giờ múc thêm trung bình giá xuống

1 Likes