Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ceo ngon ăn nhanh 3 năm - Dig ăn dài hạn 5 năm.

Mỗi con có mục tiêu thế mạnh và định hướng bạn ơi. CEO sẽ phi rất nhanh, nhưng để phi xa hơn ( khả năng chậm hơn) thì DIG có khi ngon hơn vì yếu tố " quan hệ" nên cầm tỷ trọng thấp hơn.

2 Likes

Bác ơi, sao có một số thông tin nói CEO Bãi Trường bán hết rồi. Tôi không có điều kiện khảo sát doanh nghiệp. Nhưng tôi xem báo cáo tài chính kiểm toán 2021 của CEO, không thấy có ghi dự án ở Phú quốc. Bác vào confirm dùm tôi nhé. Cám ơn bác

1 Likes

Chưa bạn nhé, 160 ha còn và đang làm 60ha chuẩn bị cuối năm mở bán nhé ( chưa kể 200ha đang xin chuyển đổi mục đích)

Ở đây có bác @Tuong_Huynh là nhà cung cấp bê tông gì đó đã xây trạm ở Phú Quốc đấy.

1 Likes

Còn tù mù thì còn giá thơm để ae xúc. Đợi nó rõ ràng còn gì mà ăn kkk

4 Likes

Khổ bác ạ, dân tình đòi đủ " ngon - bổ - rẻ - đẹp" mới đểu chứ :joy::joy::joy:

2 Likes

Kệ thôi, xúc giá nào cũng đc quan trọng bán giá nào

2 Likes

Bạn có thể dọc kỹ bài báo này, thông tin chính thống nhé.

" về mang bds tập trung hana garden, sonasea resident ← nó đấy"

1 Likes

2021 lãi 80 tỷ bé bằng que tăm (lãi từ hoạt động tài chính nó cứu)
2022 lãi gấp 3,6 lần năm trước 300 tỷ là bằng que củi
Trong khi vốn hóa bơm thổi 15k tỷ to bằng cả khu rừng kkk

Uhm vậy bạn sang con khác mà đầu tư. VHM đấy lãi chà bá lửa đấy, mâm ngon dọn sẵn vào múc thôi.

Tôi thích nuôi Ngọc Trinh lúc nó chưa bóng bẩy, đến lúc bóng bẩy ngon lành các bác cứ vào xúc, vừa đắt vừa chả còn ngon :rofl::rofl::rofl:

Còn nếu phản biện về định giá thì cho ý kiến nhé.

2 Likes

Mày giỏi mày tìm cổ mà đầu tư đầu cơ. Cắn con cac à

1 Likes

vhm 4 năm cd đói đó.dig,CEO được 1 năm?

1 Likes

lỗ quá hóa khùng rồi chửi tục à? đúng là thầy nào trò nấy kkk.
A7 và đồ đệ: giải nhất hô hào bơm thổi, giải nhất ăn nói vô văn hóa

Đói sao mà lãi sml vậy mà để cổ đông đói???

À quên cá mập vs quỹ ngoại nó nắm cả tỷ cổ phân phối dăm năm mới hết so với vốn hóa thị trường.

2 Likes

Tao điếc quen rồi kkk

thèm ko haha nói thật đi chả thèm nhỏ rãi ra còn ngại, VHM ngon lắm, lợi nhuận cao lắm múc đi, quan tâm tới hàng bơm vá của bọn t làm gì, trừ khi là thấy nó ngon thèm lắm nhưng trót chê r vẫn phải nói nhưng tay vẫn múc lấy múc để

1 Likes

Mình ít vốn nên chắc xúc CEO thôi , ko chia ra được như bác

1 Likes

Đừng xài margin - quản lý long tham và sợ hãi ngắn hạn. Xem lại con hàng bik truyền thông nhà báo nói là hàng bơm thổi IDI mình viết bên trên đấy, kệ chỉnh. Đỏ sâu mua, đừng chờ xanh tím mua.

1 Likes

bất kể cổ phiếu nào khi dưới giá trị đều là một khoản đầu tư tốt. Riêng CEO DIG L14 đã đi quá xa giá trị thực, lên bằng kỳ vọng bơm thổi của A7 và đám con nhang đệ tử. Năm ngoái dòng tiền fomo rất mạnh, cứ mua là lãi, thành ra nó kích hoạt lòng tham, càng nhiều người tin. Năm nay yếu dần rồi. Ko sớm thì muộn cũng sẽ rơi về giá trị thật. Rất nhiều con nhang đệ tử mua lúc 1x, 2x vẫn đang lãi x5 lần tài khoản. Chỉ tội mấy ông đến sau nghe theo hô hào của thầy ngày nào cũng múc trung bình giá xuống giờ còn cái nịt. Lãi bé như que tăm thì đừng mơ nó về bờ

1 Likes

Giá trị CEO bao nhiêu, mày làm topic định giá lại CEO đi.

Topic này có hô hào đéo đâu, mày định giá đúng cho người ta nể, chứ chả lẽ đi khắp diễn đàn mà sủa ngang dọc như Chí Phèo ăn vạ có tác dụng gì, vừa bị chửi lại còn bị chửi lại còn bị khinh.

2 Likes

m biết giá trị thật à, giỏi nhỉ, thế m phán t vhm, hpg giá trị thật là bn, để t nói cho m biết nhé, giá trị 1 cp đk định giá bằng kỳ vọng, miễn là có người còn kỳ vọng thì nó còn lên, còn có giá trị. Nếu ko còn kỳ vọng, người ta ko tin nữa thì VHM của m có EPS cao đấy đều thành cứt hết nhé

1 Likes